ประกาศจ้า

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย Mr.PrOmPT, 12 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    เนื่องจาก มีกระทู้ที่ บางที อ่านเเล้วคิดว่า เป็นการโฆษณา หรือ ผิดกฏของบอร์ด

ขอให้ทุกท่าน อย่าโพสต์ต่อกระทู้ เพราะ จะทำให้เกิดอารมณ์ในการโพสต์ระหว่าง

สมาชิกด้วยกัน ส่งผลกระทบให้ บอร์ดของเรามีเเต่เรื่องไม่หยุดหย่อน

และอาจทำให้ท่านโพสต์ด้วยอารมณ์ ผิดกฏด้วย แล้วโดนแบนได้ครับ

ดังนั้น เลยต้องขอให้ทำดังนี้

1 แจ้งผู้ดูแลบอร์ดถึง กระทู้ไม่เหมาะสม

2 ปล่อยกระทู้นั้นไว้อย่างเดิม อย่าโพสต์ต่อ

แล้ว ผู้ดูแลบอร์ด จะเข้ามาจัดการคับ อาจจะช้า หรือ เร็ว ก็ปล่อยๆ ไป
    เพราะ เมื่อกระทู้ไม่ถูกโพสต์ต่อ จะตกไปคับ (แต่เมื่อ mod จะได้รับรายงาน
    และเข้าไปดูคับผม)

ขอบคุณคับ

Mr.PrOmPT
    ผู้ดูแล

2. Poon133

Poon133 New Member Member

132
    0
    0
    รับแซบคับ

3. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    แซบแล้วเปลี่ยน

4. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    รับทราบครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้