พี่ๆครับผมอยากรู้สูตรตีตู้ซับดอก10นิ้ว

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย atmza, 4 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. atmza

atmza New Member Member

2
    0
    0
    พี่ๆครับผมอยากรู้สูตรตีตู้ซับ10นิ้วครับผมอยากลองตีเองคือผมไปไห้ร้านตีมามันไม่ดังผมใช้ดอกของoption 600w ใส่มิสซูบิชิแอล200ครับใส่หลังคนขับคือรถผมตอนเดียวครับ รบกวนพี่ๆที่เก่งๆช่ยบอกหน่อยน๊ะครับ ขอบคุณมากครับ

2. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    ร้านหนังสือ ที่อาจารย์ เสริมสกุล เขียนไว้ลองหาดูครับ
    หรือ โทรถามแกก็ได้ครับ ใจดี ครับ หรือ อาจารย์ วิชัยก็ได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้