สามห่วงเดิมๆ อยากเปลี่ยนวิทยุครับ แนะนำทีนะครับพี่ๆ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย oilcat99, 20 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oilcat99

oilcat99 New Member Member

3
    0
    1
    คืออยากเปลี่ยนให้เป็นแบบซีดี หรือพวกที่เสียบ USB ได้ แต่ไม่ต้องดัดแปลงอ่ะครับ

คือเอาอันเก่าออกแล้วยัดใหม่เข้าไปแทนที่ได้เลย แบบที่มีปรีเอาท์ในตัว ผมต้องหาซื้อแบบไหนครับ

รถผมเดิมๆเลยอ่ะครับ ไม่ได้ดัดแปลง เลยไม่รู้ว่าต้องทำไงบ้าง อยากได้มือ 2 ก็พออ่ะครับ แนะนำทีนะครับ

งบผมมีไม่เกิน 2000 ครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 กรกฎาคม 2009
  2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    งบ 2000 ยี่ห้อ worldtech ของใหม่

ได้ทั้ง MP3 USB MEM-CARD

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้