ช่วยแนะนำด้วยครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย CD5//Inside, 18 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CD5//Inside

CD5//Inside Member Member

130
    2
    18
    ช่วยแนะนำด้วยครับ คือผมจะต่อ ฟร้อน 2 ตัวนะครับ
    1 .เป็นแบบ 2 ดิน
    2. เป็นmp3 ธรรมดาครับ

แนะนำหน่อยครับว่าควรจะต่อยังไง เพราะผมเคยลองแล้วมันจำเป็นต้องเปิดพร้อมกัน ไม่ทราบว่าพี่ๆมีวิธีแนะนำมั๊ยครับ อยากให้มันทำงานทีละตัว เช่น อยากดูหนังก็ เลือก 2ดิน อยากฟังเพลงก็ mp3 ธรรมดา
    ขอบคุณมากครับ

ปล.มีรูปประกอบด้วยยิ่งดีเลยคับ

2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    รอผู้รู้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้