แนะนำอู่วางเครื่อง sr20 sojvp8iy[

การสนทนาใน 'E30 Club' เริ่มโดย ~@pirate@~, 17 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ~@pirate@~

~@pirate@~ New Member Member

8
    0
    0
    1.ช่วยแนะนำร้านวางเครื่อง sr20 หน่อนครับ เอาแบบเนียนๆครับ
    2.แล้วถ้าวางจะวางเป็นตัวไหนดีครับ
    3.ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
    3.ความแตกต่างในการบริโภคน้ำมันต่างกันมากไหมครับ

ขอบคุณครับ

2. KoE311

KoE311 New Member Moderator

211
    1
    0
    อู่ที่วางก็มีเยอะครับ แต่ที่คุณต้องการจะวางนั้นเป็นแบบมีเทอร์โบ รึไม่มีเทอร์โบครับ เพราะราคามันแตกต่างกันพอสมควรเลยครับ สวนอัตราการบริโภคน้ำมันใกล้ๆกันที่ประมาณ 8-10 โลลิตร และอยู่ที่นิสัยการขับขี่ของคุณครับ

3. TOOMYAM

TOOMYAM New Member Member

101
    0
    0
    ที่สำคัญอยู่แถวไหนครับ
    จะได้บอกได้ถูก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้