ช่วยด้วยคาบบ....

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย nattavut_191, 6 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nattavut_191

nattavut_191 New Member Member

28
    0
    0
    คือพอผมเปิดวิทยุสักพัก ซับมันจะกระพืออะคับมันเกี่ยวกับปรีหรือเปล่าคับ

2. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0

ข้อมูลน้อยไปครับ ลองช่วยโพส
    ว่า มีอุปกรณ์อะไรบ้าง ยี่ห้อ ติดตั้งอย่างไร

จะได้มีเพื่อน ๆมาช่วย แลกเปลี่ยน
    ข้อมุลกันนะครับ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้