แนะนำบทความ TOYOTA CROWN ทุกรุ่น

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย streetshare, 27 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. streetshare

streetshare New Member Member

3
    0
    0
    พอดีมีบทควมของพี่ท่านหนึ่ง ได้ลงในนิตยสาร Caronline ซึ่งบทความดังกล่าวได้รวบรวมประวัติ และ รวมไปถึงจะมีการ Reviewรถ พี่ผมท่านนี้เป็นคนขี้อาย แต่ผมเห็นว่าเป็นประโยชน์ไม่มากก็น้อย ผมจึงนำ Link บทความมาให้อ่านกันเล่นๆครับ

http://www.caronline.net/Default.aspx

ขอบคุณมากครับ / Crowns' Luver

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 มิถุนายน 2009
  2. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    พี่หนิดหนมกะตาโจ้ หลานคุณอาหมูด้วยรึเนี่ย
    ผมเป็นแฟนรายการของอาหมูมาตลอดหลายปี ตั้งแต่แกจัดคลื่น 97,89.5 จนกระทั่ง AM1269

ขอบคุณสำหรับบทความดีๆครับ

3. streetshare

streetshare New Member Member

3
    0
    0

รู้สึกว่าเราเคยคุยกันปีที่แล้วนะครับพี่

4. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้