ถ้าจะต่อคร่อม Volt Stabilizer กับของเดิมเลยได้ป่าวครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย PunkiE, 27 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PunkiE

PunkiE New Member Member

2
    0
    1
    รบกวนถามนิดนึงครับ พอดีว่ารถผมมันมีอุปกรณ์ลดเสียงรบกวนที่ติดคร่อมแบตเตอรี่อยู่แล้ว
    แต่มันจะมีสายต่อพวงเข้ากับเครื่องเสียงด้วยหลายสายเต็มไปหมด คิดว่าคงเอาไฟไปเลี้ยงฟร้อนท์กับแอมป์ทั้ง3ตัวโดยตรงครับ
    มีคำถามว่าถ้าไม่อยากยุ่งกับอุปกรณ์ตัวเดิม แต่ผมจะต่อเพิ่ม Volt Stabilizer พ่วงคร่อมเข้ากับอันเก่าไปเลยได้หรือเปล่าครับ

2. SD_Limited

SD_Limited New Member Privilege

40
    1
    0
    ได้ครับ ต่อ + - ตามสายเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้