++++ Amp. 4 CH ในดวงใจของท่านครับ ++++

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย blue PSU, 2 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. blue PSU

blue PSU New Member Member

26
    0
    0
    Amp. 4 CH. ที่ท่านชื่นชอบ ประทับใจ ไม่จำป็นต้องแพง หรือ Hi-end มากๆ แต่เป็นแอมป์ที่ชื่นชอบ ฟังแล้วประทับใจ มาโหวดกันดูครับ
    (เผื่อเป็นแนวทางให้ผู้สนใจครับ)

...............

................

2. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ผมชอบของ Tru Technology แต่ราคาก็สูงมากๆคับ ตอนนี้ยังเรียกว่าเกินเอื้อมอยู่

ถ้าเอาธรรมดาหน่อย ผมชอบ PHD คับ

3. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    SOUND STREAM ...........RUBICON 50X4
    ใช้มา 9 ปีแล้วครับ นุ่มนวล คมชัด แต่ไม่จัด เปิดโล่ง โปร่ง กัง
    วาล ฉ่ำ พริ้ว ดีมากครับ

SINFONI 50X4 ดีว่า กว่า ตัวแรก อีกครับ โดยเฉพาะ
    รายละเอียด และเสียงกลาง

4. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    Genesis profile4 ถ้าเอาแบบ ราคา กลางๆ ครับ

ถ้าแบบ งบ สูงหน่อย ชอบ Genesis dual mono 2 ตัว ครับ

5. RS1

RS1 New Member Member

7
    0
    0
    ของผมประทับใจสุดต้อง PowerAmper รุ่นหลอด 4CH เสียงใสมาก เสียงกลางชัดเจนลอยเด่น เสียงแหลมปลายเสียงพริ้วให้รายละเอียดดีมากๆครับ ผมคิดว่าเป็น ClassA 4ch ดีที่สุดเท่าที่เคยใช้มาครับ

6. link2pik

link2pik New Member Member

356
    222
    0
    ฺBRAX GE x2400.2 ชอบมากอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้