รูปงานMEETTING วันเสาร์ที่ 30 พ.ค. 2552 ณ ร้าน บ้านนายไท ใช่เลย

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย Mr.PrOmPT, 31 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18

2. Mr.PrOmPT

832
    19
    18

3. ยุทธภมิ (ต้น)

ยุทธภมิ (ต้น) New Member Member

18
    0
    0
    ผมไม่พอใจกับราคาเลย พี่เอก ขอโทษด้วยนะครับ ผมว่า มันค่อนข้าง แพงนะ กับโปรโมชั่นที่เราได้
    ผมไม่พอใจอย่างมาก มาก ๆ

4. Mr.PrOmPT

832
    19
    18
    ไม่ซีเรียสคับ น้องต้น คนละ 500 บาท เล็กน้อยคับ ผมรู้สึกดีใจมากกว่ามิตรภาพของสมาชิกในคลับ แต่งรถมากกว่านี้คับ

5. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ขอโพสต่อด้วยคนครับ

ผมไปตอนสมาชิกยังไม่เยอะ อาจจะถ่ายภาพรถบางท่านไม่ครบ.. ค่าอาหารไม่ทราบว่าหารออกมาคนละเท่าไหร่ครับ เพราะผมกลับก่อนขาดเหลือจะได้ส่งให้เพิ่มเติมครับ
    ..... ดีใจที่ได้เข้าร่วมมิตติ้ง เห็นรถสมาชิกแต่ละท่านแล้ว :eek::eek::eek: อยากเอาไว้เป็นแนวแต่งบ้างครับ :D:D:D

6. Panake

435
    1
    0
    ต่อครับ

7. Poon133

Poon133 New Member Member

132
    0
    0
    ขอบคุณพี่ 2 เอกสุดหล่อ เลยครับ....ไปช้าไม่มีรูปเราเลย ดีแล้วละ ของเรา เดิมๆ อายเค้า 55+

แต่คันหลังๆ มาดึกๆ นี่แหล่มๆทั้งนั้นเลยอะ

พี่ๆ ท่านไหน ถ่ายรูปไว้บ้าง รบกวนโพสให้น้องชมบ้างนะครับ

ปล. 137 พี่โบตว่า เจ๋งโคตรแล้วนะ เจอ 149 เฮียน้อยพกถุงมา สุดยอดไปเลยยย 55+

8. Panake

435
    1
    0
    ต่อครับ

9. Panake

435
    1
    0
    ชุดสุดท้ายแล้ว ขอโทษคุณปุ่นด้วยครับ เราประเภทเดียวกัน รถแตนๆ ขอแอบซุ่มไว้ก่อน เดี๋ยวแปลงร่างก่อนแล้วค่อยเอาโชว์คับ :D:D:D

10. Mr.PrOmPT

832
    19
    18

11. Mr.PrOmPT

832
    19
    18

12. Mr.PrOmPT

832
    19
    18

13. Mr.PrOmPT

832
    19
    18
    น้องสองคนนี้น่ารักมากๆ

ภาพสุดท้าย ขอขอบคุณเพื่อนๆ จากคลับ VIP คับ

14. Mr.PrOmPT

832
    19
    18
    ขออภัยสมาชิกที่ผมไม่ได้ถ่ายรูปไว้ด้วย กล้องผม ไม่ถูกกับที่มืดๆ สังเกตุรูปรถปุ่น จะไม่ชัด ยังไงรอพี่กุน พี่แอ้ พี่เด่น พี่อรรถ และพี่ๆท่านอื่นที่ช่วยถ่ายรูป เด๋วพี่ๆคงจะเอารูปมาลงให้ดูกันคับ ขอบคุณพี่พรรณเอกสำหรับรูปถ่าย

15. BOMBMAN_9

BOMBMAN_9 New Member Member

137
    0
    0
    รถพี่ ๆ ในคลับ นี้แหล่ม ๆ ทุกคันเลยนะคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบ...

16. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    โหดกันจริงๆ แตะละคัน

17. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    หวัดดีตอนบ่ายครับทุกท่าน
    ตื่นเที่ยงเลยครับวันนี้ หวังว่าเมื่อคืนถึงบ้านโดยสวัสดิภากันทุกคนนะครับ
    สรุปค่าใช้จ่ายสำหรับเมื่อค่ำคืนที่ผ่านมานะครับ ยังมีเงินเหลือเป็นทุนมีตติ้งครั้งต่อไปอีก 1,220 บาท ครับ
    มิตรภาพแบบนี้ก็จะยืนยาวตลอดไปนะครับ

18. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    ขอบคุณพี่น้องทุกคนที่มา MEETING กันนะคร๊าบ

19. Mr.PrOmPT

832
    19
    18
    ขอบคุณน้องเทียน น้องเดือน และน้องบอย และพนักงานร้านทุกท่านแห่ง ร้าน บ้านนายไท ใช่เลย

20. DON_SF

636
    0
    0
    รุสึกพี่จะเน้นน้องเดือนเป็น35น่ะ

ปล.อย่างง 35=พิเศษ เล่นเองแก้เอง 555

21. Heanoi~

Heanoi~ New Member Member

0
    1
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปภาพคับ

ขอคุณพี่โบ้ทด้วยคับที่ให้ความรู้ 137:D

22. Poon133

Poon133 New Member Member

132
    0
    0
    ดีนะ พี่ดอน ที่แก้

ผม งง ไป 3 วินาที

23. ไก่

ไก่ New Member Member

73
    0
    0
    ไม่บรรยายละนะ ภาพที่เก็บไม่ค่อยสวยเท่าไร เพราะยังช่างภาพสมัครเล่น แถมตาเอียงอีกตะหาก 555

24. ไก่

ไก่ New Member Member

73
    0
    0
    กำ ภาพไม่ขึ้น หึหึ ไปวางที่ photobucket ก่อนละเด้อ

25. DON_SF

636
    0
    0
    เช่นกันครับ รถMajesta เฮียน้อย สุดจริงๆ ผมขอคำแนะนำเป็นแนวทางบางนะครับเฮียน้อย ไปใช้แต่งเจ้า 137 บางครับ

26. Kwan 960 Turbo

Kwan 960 Turbo New Member Member

44
    0
    0
    อิอิ สนุกมาก ครับ ^ ^ ถ้ามี โอกาศ ก็จะไปอีกครับ

27. kiamboi

kiamboi New Member Member

50
    0
    0
    ว่าจะไปอยู่ รถเสร็จ จากร้านเฮียชัย สี่ทุ่ม ขอเป็นคราวหน้าหละกัน

28. DON_SF

636
    0
    0
    รถเฮีย+รถพี่โบ๊ท สุดๆของคราวน์ไปเลยอ่า อิอิอิ:D:D

ปล.อยากสวยมั้งจัง เมื่อเช้า เจอ137สีขาวอีกแล้ว ทะเบียน นนทบุรี หน้าจะคันเดียวกันน่ะที่ปุ่นเคยเจอ อยากได้ๆๆๆ

29. BOMBMAN_9

137
    0
    0
    จัดให้เพิ่มเติมนิดหน่อย ไปก็ช้า มืดแล้ว ฝนตก และที่สำคัญ แบตหมด...อิอิ

30. BOMBMAN_9

137
    0
    0
    ต่ออีกสักนิดนะครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้