หาไฟหน้า รุ่นปี1999 ช่วยคับแนะนำทีคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ping_flight, 26 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ping_flight

ping_flight New Member Member

15
    0
    0
    พอดีเจ้าไฟหน้าที่ใช้อยู่เริ่มเหลือง น้ำเข้า ก็เลยอยากเปลี่ยครับ ไม่ทราบว่าพอมีแหล่งมือสอง สภาพดีๆบ้างรึปล่าวคับ แถวกรุงเทพและปริมนทน แล้วก็ช่วยแนะนำ ไฟ ซีนอน หรือ ไฟใหม่ๆ ด้วยคับ เพราะถ้ามือสองหาไม่ได้ ผมอยากเปลี่ยนเป็นแบบใหม่เลยคับ ขอบคุณคับ:)

2. TRAEH

TRAEH New Member Member

52
    0
    0
    ^
    ^ของ ก๊อป งานดีๆ ก็ แถว ปทุมวันคับ

น่าจะ คู่ ละไม่เกิน 4000 หรือ
    ถ้าไม่แตก ทอดมาล้างได้ คับ ประมาณ 800 เกือบเหมือน ของใหม่ เลย 555+

3. joejho27

joejho27 New Member Member

213
    2
    0
    เชีบงกง บางนา คับ มี แต่หายากนิด ส่วนใหญ่จะ มีปี 96-98 เยอะ

4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    หาเอาใน Club Si หรือ EK Group หรือ เชียงกงต่างๆ บางนาก็เห็นอยู่นะ สัก 2 วันก่อน

5. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ซีนอล จะถอดอยู่ครับ รุ่น สไลด์ สูง-ต่ำ
    เป็นซีนอลหมด สีออก อม ฟ้านิดๆ
    บาลาต บาง สภาพดี หุหุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้