ช่วยแนะนำซับกับแอมป์ด้วยครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย Bigfoot, 14 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bigfoot

Bigfoot New Member Member

3
    0
    0
    ช่วยแนะนำซับกับแอมป์ที่เข้ากันให้หน่อยครับ ต้องการซับ 10 นิ้ว 1 คู่ จะเอามาใสในวีโก้แค็ปครับ ฟังได้ทุกแนวเพลงแต่ขอแบบจุกอกหน่อยนะครับ มีงบยู่ 10,000- แล้วเห็นของในเวปอนุวัฒน์มีจัดชุดโปร รุ่นจรขวางคลอง กับนิรนามรุ่นใหม่คุณภาพเป็นยังไงบ้างครับ ใครเคยฟังแล้วบ้าง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 พฤษภาคม 2009
  2. Pinn08

Pinn08 New Member Member

4
    0
    1
    ผมลงไอชุดจระเข้ขวางคลองชุดละ 9500 ของอนุวัตแล้วครับ ความเห็นส่วนตัวผมว่าก็ดังดีนะครับ แต่ผมตีตู้ปิด ผมว่าเบสแน่นดีมากเลย สมชื่อครับ ที่ไปลองที่ร้านมานิรนามชิดซ้ายเลยอ่ะครับ เสียงคนละเรื่องเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้