รับติดตั้เครื่องเสียงง แก้ไขปัญหาทุกรูปแบบเกี่ยวกับระบบเสียง

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย BANK_NOZZLE, 26 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BANK_NOZZLE

BANK_NOZZLE New Member Member

204
    4
    0
    ธนา ออดิโอ (Thana Audio)รับติดตั้งเครื่องเสียง ทุกแนวที่คุณต้องการ ไม่ว่าจะต้องการมิติเสียงด้านหน้า ดูหนังฟังเพลง ต้องการเบสหนักแน่น ต้องการฟังแบบสบายๆ หรืองบน้อยแต่เสียงดี ทางร้านเราจัดชุดให้คุณได้ตามต้องการในราคากันเอง(รับประกันราคาไม่แรงแน่นอน) ท่านสามารถนำชุดเครื่องเสียงมาเองแร้วให้ทางเราติดตั้งให้ได้ หรือให้ทางร้านจัดชุดให้ในราคาที่คุณตั้งไว้ หากต้องการยี่ห้อใดเป็นพิเศษทางร้านเราสั่งให้ได้ ครับ
    สนใจท่านสามารถโทรมาสอบถามเป็นแนวทางหรือสอบถามราคาก่อนได้ครับที่เบอร์ 087-822-0319 ช่างเอก (ธนา ออดิโอ)

2. BANK_NOZZLE

204
    4
    0
    สถานที่ตั้ง

ร้านอยู่ใกล้กับ กระทรวงพาณิชย์ (สนามบินน้ำ) คับ อยู่ระหว่างแยกสะพานพระนั่งเกล้า กะกระทรวงพาณิชย์คัฟ ข้างๆร้าน ก่อนถึงจะมีธนาคารไทยพาณิชย์หาร้านไม่ยากคับ
    มาไม่ถูกยังโทรมาถามทางกันได้คับ รับปรึกษาปัญหาเกี่ยวกับระบบเสียงเครื่องเสียงฟรีคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 เมษายน 2009
  3. BANK_NOZZLE

204
    4
    0
    10 ปากว่าไม่เท่าตาเห็น

ทางร้านเรามีเครื่องชั้นนำ และสามารถสั่งได้ทันทีไว้รอบริการคับ รับแก้ปัญหากระจกไฟฟ้า เซ็นทรัลล็อค สปอร์ตไลท์ เซ็นเซอร์ถอยหลัง สัญญาณกันขโมย ที่เปิดประตูมีปัญหา ไฟไม่พอ ติดตั้งHID ไฟตัดหมอกหลัง และบริการอีกหลากหลายเกือบครบวงจรคับ

4. BANK_NOZZLE

204
    4
    0
    โทรเช็คราคาก่อนได้

ท่านสามารถโทรมาปรึกษาหรือนำรถเข้ามาตรวจเช็คเบื้องต้นได้ฟรีคับ ว่าระบบเสียงมีปัญหาไหม ยืนยันตอบตามความจริง ไม่มีการหลอกขายของ แน่นอนคับ

5. BANK_NOZZLE

204
    4
    0
    ยังมีอีกนะคัฟ สนใจโทรมาได้คัฟ รับติดตั้งงานให้คุณจนกว่างานจะเสร็จ ดึกดื่น ค่อนคืน หากคุณต้องการใช้รถ เราจะทำให้เสร็จภายในคืนนั้น โดยไม่มีการเผางาน ทำปราณีตตามปกติครับ

6. BANK_NOZZLE

204
    4
    0
    Sub ราคาเบาๆสนใจโทรสอบถามคับ

7. BANK_NOZZLE

204
    4
    0
    นี่ก้อสำหรับคนชอบนุ่ม

8. BANK_NOZZLE

204
    4
    0
    แหลมจี๊ด และชัดแจ๋ว

ทวีตเตอร์สำหรับอัด รับติดตั้งเสาอากาศ ชัดแจ๋ว สอบถามได้คับ

9. BANK_NOZZLE

204
    4
    0
    คาปาก้อมี

ตัวเก็บประจุไฟ ราคาไม่แพงครับ มีรับประกันด้วยนะ

10. BANK_NOZZLE

204
    4
    0
    โทรเข้ามาได้เลยครับ เปิดเครื่อง 24 ชั่วโมง

มีสินค้าอีกมามาย รวมไปถึง ฟิล์มกรองแสง สนใจเข้ามาติดต่อที่ร้านได้เลยครับ รับประกันความพึงพอใจ

หากยังไม่แน่ใจโทรเข้ามาสอบถามเป็นข้อมูลได้ตลอดเวลาครับ
    ทางร้านรับซ่อม Front Pre Amp Sub Cross TV ด้วยนะครับ แจ้งราคาก่อนซ่อมทุกครั้ง

รับประกันการรื้อตัวรถ รื้อ ดอลโซลหน้า แผงประตู ว่าไม่เสียหายหรือเกิดรอยครับ ด้วยช่างที่ชำนาญงานนานเกิน 10 ปี ครับ

ขอบคุณทุกท่านนะครับ หากสงสัยเรื่องราคากรุณาโทรสอบถามได้ทันทีครับ ในเน็ตจะเน้นเรื่องการโปรโมต เท่านั้นครับ

11. BANK_NOZZLE

204
    4
    0
    Up กระทู้คัฟ

12. BANK_NOZZLE

204
    4
    0
    รับแก้งานคัฟ ทำมาจากที่อื่นไม่ดี มีปัญหา หรือ เสียงวี๊ด โทรมาปรึกษาได้คัฟ

นิดๆหน่อยไม่คิดเงินคัฟ

13. BANK_NOZZLE

204
    4
    0
    โทรได้ตลอดคัฟ ราคาพิเศษคัฟ

14. Ecstasy

Ecstasy Well-Known Member VIP

1,920
    82
    48
    Up Pai

15. BANK_NOZZLE

204
    4
    0
    UP อีกครั้ง รับประกัน แม้ใช้ซัฟราคาถูกเบสก้ออกมาเกินราคาได้อย่างน่าตกใจ เนื่องจากประสบการณ์ช่างในการคำนวณตู้สูตรให้มิติเบสออกมาดีที่สุด

16. BANK_NOZZLE

204
    4
    0
  17. BANK_NOZZLE

204
    4
    0
  18. BANK_NOZZLE

204
    4
    0
    up up up up

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้