อยาก skylineclubต้องทำไงมั่งครับ

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย Nesty, 24 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nesty

Nesty New Member Member

99
    0
    0
    อยากอยู่สกายลาย คลับ ต้องทำยังไงมั่งครับ

คือว่าเพิ่งได้รถมา

2. Nesty

99
    0
    0
    หัวข้อพิมผิดซะงั้นอ่า-*-

3. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    สวัสดีคับ ^^
    ก็เข้ามาพูดคุยในนี้แหละคับไม่มีอะไรมากคับ

^^

4. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18

ตามนั้น

แต่แนะนำตัวที่นี้หน่อยก็ดีนะครับ :D

http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=6446

5. Nesty

99
    0
    0
    ขอบคุนครับ

6. Nesty

99
    0
    0
    แล้วมี meettingกันมัยครับ

7. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    ยินดีต้อนรับครับ สมาชิกก็สบาย ๆ แค่เข้ามาพูดคุยกันในบอร์ดก็ OK

ส่วนเรื่องการมิตติ้งจะต้องคอยติดตามดูละกัน

ว่าง ๆ ก็เข้าไปชมที่ www.skylineclub.net ด้วยก็ได้นะ

คุยได้ทุกเรื่องและทุกรุ่นด้วย ถ้ารู้ก็จะช่วย ๆ ตอบ

8. Nesty

99
    0
    0
    ขอบคุนมากเลยครับพี่ๆ ยังไงไปเจอการี่meeting แล้วการครับ

9. ขอให้สนุกกะเส้นทางสายขอบฟ้าครับ.....

10. Nesty

99
    0
    0
    อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้