ช่วยหน่อยได้ไหมคะ

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย Im A, 9 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Im A

Im A New Member Member

1
    0
    0
    พอดีมีรถ HONDA ZX ตัวปี 2000 แล้วอยากจะแต่ง อยากจะได้ข้อมูล
    หรือคำแนะนำ อ่ะคะ ช่วยหน่อยได้ไหมคะ:)

2. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    www.minibike-society.com มีทุกอย่างที่คุณต้องการครับผม ลองดูฮะ

3. @TOMmy

@TOMmy New Member Member

32
    2
    0
    แต่งมีสองแบบ แต่งสวย กับ แรง
    แต่งแรงไม่มีวันจบ

เปิดเวปนอกดูได้เลยครับ เลือกที่ชอบ

ของแต่งเลือกได้ตามเชียงกง หรือสะดวกก็ในเวป

zx แต่งสวยดีกว่าครับ ท่อแท้ๆ ซักใบ น็อตแต่งตามจุดต่างๆ สติกเกอร์ บงบอกความเป็นตัวคุณ แค่นี้ก็

แจ่มแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้