_________ ติดฟิล์มกรองแสงที่หาดใหญ่ _________

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย bit16, 4 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bit16

bit16 New Member Member

3
    0
    0
    รถเก๋งติดฟิล์มลามิน่าหรือ3M รอบคัน บานหน้าเต็มถ้าหากติดในกรุงเทพร้านที่ราคาไม่สูงก็ประมาณ 3 พันกว่าบาท ไม่ทราบว่าที่หาดใหญ่รับติดฟิล์มกรองแสง ราคาข้างต้นหรือราคาไม่สูงที่ไหนบ้าง

2. Shino_Asuji

Shino_Asuji New Member Member

15
    0
    0
    ร้านไหนครับที่ 3 พันกว่าบาท

ที่ผมถามๆในกรุงเทพ เก๋ง 4ประตู บานหน้าเต็ม ประมาณ 4000 - 4500 นะครับ หรือว่าของผมแพงหว่า 55

3. bit16

3
    0
    0

ลอง Search ดูมีเยอะ แต่ร้านในหาดใหญ่ร้านไหนบ้างที่ราคาไม่สูงหาข้อมูลไม่เจอ

4. teerawut

teerawut New Member Member

1
    0
    0
    ผมติดมา ลามิน่า L20N 60 รอบคัน 5000 คับร้านอยู่ 30 เมตร จากสี่แยกฝั่งคอหงส์ ไป 200 ม. ซ้ายมือคับ สวยมากคับ ตัวนี้

5. bit16

3
    0
    0

นึกไม่ออก รบกวนอธิบายที่ตั้งของร้านตรงไหน ชื่อร้าน แล้วมีร้านอื่นๆอีกราคาโดนๆไหมขอบคุณสำหรับข้อมูลนะ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้