ขอผมโชว์บ้าง

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย toey_xjr, 2 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. toey_xjr

toey_xjr New Member Member

77
    0
    0
    รถผมเองครับกำลังปรับปรุงให้ดีขึ้น จะค่อยๆทำไปตามกำลังทรัพย์ อิอิ (ถ่ายจากมือถือนะครับไมค่อยชัดเท่าไหร่)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 เมษายน 2009
  2. TonkHotto

TonkHotto New Member VIP

131
    4
    0
    ฮือๆ อยากได้ logo GT :cry::cry::cry::cry:

3. toey_xjr

77
    0
    0
    เพิ่มเติมครับ

4. YIM66

YIM66 New Member Member

64
    0
    0
    แผงประตูเปลือยๆดูดิบดีครับคุณเต้ย

5. โตโร่

โตโร่ New Member Member

6
    0
    0
    ถามหน่อย คับบ ใช้หม้อน้ำก่ะพัดลม ของราย ได้แปลง เยอะไม :sad:

6. toey_xjr

77
    0
    0
    ยังพอมีขายมั๊งครับร้านเก่าแก่ย่านปทุมวัน

7. toey_xjr

77
    0
    0
    อันที่จริงยังไม่ได้ทำครับ :)

8. toey_xjr

77
    0
    0
    หม้อน้ำช่างหยิ่นสั่งทำใหม่ครับเป็นแบบหม้อน้ำนอนความร้อนไม่มีปัญหาเลยครับถึงจะกดแช่ยาวๆ พัดลมแปลงใส่ไม่รู้ของอะไรครับ ไม่ได้แปลงอะไรมากครับ ต้องถามช่างดูครับ :D:D

9. ป้อ

ป้อ New Member Member

75
    3
    0
    คอเฮดเดอร์ สวยดี

10. TTL

TTL New Member Member

614
    20
    0
    ค่อยๆทำไป++++

11. chaiwat grinsrithong

chaiwat grinsrithong New Member Member

64
    0
    0
    ทำสีเบ็ดเสร็จมาเท่าไรคับ.......

12. รถสวยครับ

13. my86

my86 New Member Moderator

1,199
    3
    0
    โอววว เฮดเดอร์ cusco สุดยอดดดดดดดดดดดด

รถสวยฮะพี่เต้ย วันที่ 5 ไปไบเทคป่าวพี่ ไว้จะโทรหานะครับ

14. Napp

Napp New Member Member

334
    11
    0
    อิจฉาจัง............. มะไหร่รถเราจะสวยเท่าเค้าบ้างน๊อ

15. toey_xjr

77
    0
    0
    ขอบคุณครับ:D

16. toey_xjr

77
    0
    0
    ขอบคุณครับมาย วันที่ 5 น่าจะไปนะแต่คงไม่กล้าเอาโชว์หรอก รถพี่ไม่เทพพอ:D
    ขอบคุณทุกคนนะครับที่เข้ามาให้กำลังใจ:)

17. my86

1,199
    3
    0
    อืมม อัพซ๊าาาาา มาถึงแล้วโทรหาละกัน ครับพี่เต้ย

18. โหน่งโหน่ง

โหน่งโหน่ง New Member Member

54
    4
    0
    สวยครับ ชอบเครื่องมากๆๆๆๆๆๆ

19. totozaa

totozaa New Member Member

22
    1
    0
    เท่มากมาย

เครื่องสีสวยเฮดแจ่มมากๆ(อยากได้บ้างจัง...อิอิ)

20. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    เอาไปจอดได้ครับจอดแล้วคุยกันสนุกดี

21. AE86-GTS

AE86-GTS New Member Member

25
    0
    0
    ยอดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

22. Pong GTS

Pong GTS New Member Member

16
    0
    0
    ท่าทางจะต้องแรงแน่นอนเลยคันนี้ ( มี sticker ร้บรองแล้วด้วยอ่ะ )
    เต้ย.....สู้สู้ คอยเอาใจช่วยน่ะตรับบบบบบบ

23. AE86-GTS

AE86-GTS New Member Member

25
    0
    0
  24. my86

1,199
    3
    0
    อูววว ใช้ 86 กัน 2 คนเลย อยู่ที่ไหนกันครับ ได้รู้จักกันไว้

ผมใช้ SR5 ครับ

25. toey_xjr

77
    0
    0
    ขอบคุณเพื่อนๆพี่ทุกคนครับผม ที่เข้ามาดูมาชมแค่นี้ก็พอใจแล้วครับส่วนพี่ที่ขับ86 นั้นรถพี่เค้าอยู่อเมริกาอ่ะ myน้องรัก รถพี่ป้อง(เพื่อนพี่ตาล)ไม่มีทะเบียนด้วยมีแต่อินวอยด์ทำมาจาก TRD ทั้งลำเลย(คันแดง)รถสนามเลย แต่ตอนนี้มาพี่เค้ามาเป็นโปรกอล์ฟที่กรุงเทพรถก็อยู่ที่โน่น

26. my86

1,199
    3
    0
    อ่าาาา รับแซ่บบบ ครับพี่เต้ย :D:D

27. wata14

wata14 New Member Member

2
    0
    0
    ขอทราบทำเลร้านหน่อยครับ..
    อยากได้ GT บ้าง

รถท่าจะแรงดีน่ะ :rolleyes:

28. toey_xjr

77
    0
    0
    ร้านอาจิต ครับ สดร้อนที่ผ่านมาผมโทรไปถามมา ที่ร้านบอกว่ามีคนมาเหมาไปแล้วครับ

29. TonkHotto

TonkHotto New Member VIP

131
    4
    0

:cry::cry::cry::cry::cry: ทำไม ทำไม :cry::cry::cry:

สวยมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้