ถามผู้รู้คับอยากรู้เรื่องตู้ซับคับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย Oat and Amp, 15 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Oat and Amp

Oat and Amp New Member Member

127
    10
    0
    คือผมทำเครื่องเสียงเองไปจ้างเขาตีตู้มา เป็นตู้เปิด 10 นิ้วคู่ อยากรู้ว่าจะวางตู้ยังไงดี
    หันหน้าดอกซับไปทางไหน งง ครับ ใครรู้ช่วยบอกทีคับ ช่วยลงรูป แบบสวยๆ ให้ดูทีคับ
    แล้วมีเทคนิคอะไรบ้างรึป่าวคับ ใครรู้ช่วยทีคับ (ผมชอบฟังเสียงดังๆแน่นๆคับ)
    อ๋อ...มีอีกอย่างคับ ผม แดมป์ฝากระโปรงหลังแล้วมันยังกระพือ อยู่อีกคับ แต่มันเบาลง
    กว่าเดิมเยอะนะคับ แต่ไม่หายสนิท มันยังกระพืออยู่ ทำไงดีคับ...ช่วยทีคับ..
    .............................อยากหล่อแต่งบน้อย..........ช่วยที่คับ............................:cry: :cry: :cry:

2. bignonsuch

bignonsuch New Member Member

169
    2
    0
    โทรมาคุยกันดีกว่าครับ เดี๋ยวแนะนำให้ไม่คิดตังค์ อิอิ เพราะท่าทางจะยาวครับ รถอะไรอยากได้แบบไหนโทรมาละกัน

3. Mr.Nuttawut1985

Mr.Nuttawut1985 New Member Member

2
    0
    0
    up up

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้