ติดตั้งสัญญาณกันขโมย 1350

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย pk-non, 3 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pk-non

pk-non New Member Member

8
    0
    0
    แนะนำร้านเครื่องเสียงเปิดใหม่ ถนนสามัคคี นนทบุรี ตรงข้ามซอยสามัคคี 54
    เบอร์โทร 089-129-4243:eek:
    1 ติดตั้งสัญญาณกันขโมย 1350
    2 เซ็นเซอร์ถอยหลัง 900
    3 เครื่องเสียงรถยนต์ราคาประหยัด

2. pk-non

8
    0
    0
  3. pk-non

8
    0
    0
    สัญญาณถอยหลัง 900 บาท

ราคาพร้อมติดตั้งครับ

4. Mr.Nuttawut1985

Mr.Nuttawut1985 New Member Member

2
    0
    0
    ติดคั้งสัญญานกันขโมยแล้ว ต้องเปลี่ยน กุญแจด้วยมีไหม ครับ ราคาเท่าไหร่บ้างครับ

5. pk-non

8
    0
    0
    ไม่มีครับ รีโมทแยกกับกุญแจครับ

เหลืออีกไม่กี่ชุดแล้วนะครับราคานี้

6. pk-non

8
    0
    0
    ร้าน อยู่เลยม.ธุรกิจบัณฑิต จะมีแยกไฟแดงเลี้ยวซ้ายเข้ามาแล้วเลย ธนาคารกรุงเทพ มาประมาณ 100 เมตร ร้านอยู่ขวามือติดกับร้านซ่อมโชฟาครับ

7. pk-non

8
    0
    0
    ราคานี้แค่สิ้นเดือนนี้นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้