ขอเป็นสมาชิกด้วยคนน่ะครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย Nam_pug406, 6 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nam_pug406

Nam_pug406 New Member Member

12
    0
    0
    ขอเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนครับ

2. Nam_pug406

12
    0
    0
    ผมลืมบอกลายละเอียดครับ รถผมไม่ได้ทำเยอะนะครับ ใส่ล้อขอบ19" w work แล้วตัดสปริงด้านหลัง สตัดปรับเกลี้ยวด้านหน้า แล้วด็สเกร์ตรอบคัน เครื่องเดิมทุกอย่างครับ

3. apachea

apachea New Member Member

247
    4
    0
    ยินดีต้อนรับครับผมไปลงชื่อไว้ในกระทู้ http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=25554แล้วคอยติดตามข่างวมิตติ้งจากบอร์ดนะครับ มี406 มาเป็นเพื่อนโภแล้วแต่ว่าโภไม่อยู่วะรอมันกลับมาคงดใจเน้อ

4. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    ดูผ่านๆ ใน Avator แล้ว งามไม่เบาเลยครับ ..

5. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    ขอบ 19 เลยนะคับ จะหล่อไปถึงหนายค้าบบบบ อิอิ
    รถสวยคับ ออกแนวหรูนะเนี่ย

6. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    งามอย่างแรงครับ

7. AoDoA

AoDoA New Member Privilege

446
    4
    0
    สวยมากมาย

อิจฉาล้องะ เอามแลกกันไหมครับ ฮิๆๆ ล้อเล่นครับ

8. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    หล่อบรึ๋ยยยยยยยยยเลยอ่า....

9. JIM GR

JIM GR New Member Member

67
    3
    0
    ต้อนรับด้วยคนคร๊าบ

10. Nam_pug406

12
    0
    0
    ขอบคุณพี่ๆทุกคนครับ

11. 406sR_SabA

406sR_SabA Member Member

131
    3
    18
    อิอิ....แอบเข้ามาทักทายครับ
    ยินดีต้อนรับครับ.......รถสวยจัง เห็นแล้วคิดถึงเจ้าหนูลูกรัก:cry:

เรียนภาษาใกล้จบแล้วครับ.....แต่ว่าจะเรียนต่อ (ติดใจปลาดิบ...เอิ๊กๆ)
    เรียนอะไรไว้สอบได้ ได้เรียนแน่ๆแล้วจะมารายงานอีกทีครับ:D(เกี่ยวกับรถนี่ละครับ)

รถผมคงต้องจอดนิ่งอย่างนี้ต่อไป แต่ถึงไม่เรียนต่อกลับไปก็คงลื้อทำใหม่อีกอะครับ วางโปรเจคใหม่ไว้แล้ว......อลัง ยิ่งกว่าเดิม
    :pของเก่าทำมายังไม่ได้วิ่งเลย.....แหะๆ

เด๋วพรุ่งนี้ไปTokyo AutoSalon แล้วจะเก็บภาพมาฝากนะครับ:cool:

12. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ยินดีต้อนรับค้าบบบบบบบ อยากได้406เหมือนกันแฮะ

13. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ยินดีต้อนรับนะครับ......ผมเต้ครับ......ยินดีได้รู้จักครับ

ปล....รถพี่สวยมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้