** กระทู้นี้ขอให้มาช่วยกันอวยพรปีใหม่กันหน่อยดีกว่าคับ **

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย God level, 29 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ศุภฤกษ์เบิกดิถีขึ้นปีใหม่
    น้อมดวงใจขอตั้งจิตอธิฐาน
    สิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั่วสากลดลบันดาล
    ให้สุขศานต์เกษมสันต์นิรันดร์เทอญ

...เนื่องในวาระดิถีขึ้นปีใหม่...

...ขอให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆสมาชิก เปอร์โยต์คลับของเรา มีแต่ความสุขความเจริญ...

...ทั้งในหน้าที่การงาน...การเงิน..ความรัก..สุขภาพร่างกาย...

...ขอให้รวยๆกันทุกท่านน้าคร้าบบบบบ...​

...ปล.1.ใครไปเที่ยวไหนก้อขอให้เดินทางกันอย่างปลอดภัยนะคับ...

...ปล.2.ใครไปเที่ยวไหนก้ออย่าลืมเก็บภาพมาฝากกันบ้างนะคับ....ตัวผมไปแอ่วเจียงรายเน้อ....ยังงัยจะเก็บภาพบรรยากาศมาฝากคับ

.....เจอกันหลังปีใหม่คร้าบบบบผม...​

2. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    สวัสดีปีใหม่คร้าบพี่ๆชาวเปอร์โยคลับทุกท่าน
    เที่ยวให้สนุก เดินทางปลอดภัยทุกคนค้าบ
    ขอให้ปีหน้ามีแต่สิ่งดีๆเข้ามาเนอะ

3. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    Happy New Year 2008 นะครับ

ขอให้ปีหน้า เพื่อนๆพี่ๆน้องๆชาว Peugeot Club สุขภาพแข็งแรง ปลอดภัยไร้อุบัติเหตุนะครับ

ขอให้ร่ำรวยๆ เงินทองไหลมาเทมา มีตังทำรถกันทุกท่านนะครับ

ปล. ผมไม่ได้ไปไหนเลยครับ คงพาที่บ้านไปทำบุญตามวัดครับ

ยังไงฝากเก็บภาพสวยๆมาฝากกันด้วยนะครับ

4. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับ

ไปเที่ยวไหนก็ระมัดระวังนะครับ เมาไม่ขับ :D

5. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    ปีใหม่นี้ขอให้พี่ๆน้องๆชาวเปอร์โยคลับมีความสุขมากๆน๊ะครับ

6. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    สวัสดี ปีใหม่ ครับ
    เดินทางไป ไหนมา ไหน ก็ ระวังขึ้นเยอะๆน่ะครับ
    แล้วก็ อย่าลืมใส่ถุงป้องกันด้วยน่ะครับ อิอิ

7. JIM GR

JIM GR New Member Member

67
    3
    0
    หวัดดีปีใหม่ครับ ขอให้สุขภาพดีๆกันทั้งคนทั้งรถนะครับ

8. 505.1JZge+T

505.1JZge+T New Member Member

113
    1
    0
    .......สวัสดี ปีใหม่ครับ ขอสิ่งศักดิ์สิทธ์จงคุ้มครอง ทุกๆท่านนะครับ...

...........ชับรถขับรา เดินทางไปไหนกันก็ก็ให้ปลอดภัยนะครับ เมาไม่ขับ และที่สำคัญ อย่า ห้าว นะครับ

...............เงินทอง ก็ให้มีกินมีใช้กันตลอดๆไปนะครับ อย่าไปทำมันมากนะ เปอโย อ่ะ หาคันใหม่ยี่ห้อใหม่ใช้ดีกว่า.........

.................ใคร ผิดหวัง เรื่องรักๆใคร่ๆ มา ปีใหม่ก็ขอให้สมหวังนะครับ เช่นแฟนเก่ามาคินดี พร้อมกับได้หญิงใหม่มาเป็นกิ๊ก........

....................สวัสดี :D:D:D

9. maxmeto01

maxmeto01 New Member Member

70
    0
    0

10. maxmeto01

maxmeto01 New Member Member

70
    0
    0
    ขอให้ทุกคนที่อ่าน และ ไม่ได้อ่านมีความสุขมากๆนะครับ

พึ่งทำเสร็จวันนี้เองครับ

11. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    สวัสดีปีใหม่นะครับขอให้มีความสุขสมหวังกันทุกๆคนเลยนะค้าบบบบบบบ เหอๆๆ

12. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    ???ʴջ??????Ѻ ☼ ??????????.. ??з???????????(?????) Happy ?ѹ?ء??
    ○? ?Դ??????? ???ö????????? ?○ ??????????ѧ?ѧ???Դ?Ф??Һ

○? ????ԧ?? ¡ ??? ?○

13. tayeeh

tayeeh New Member Member

128
    2
    0
    ไปต่างจังหวัดเพิ่งกลับมาวันนี้ครับ

สวัสดีปีใหม่ทุกท่านนะครับ ขอให้สมหวังในสิ่งที่ปราถนาครับ ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ สุขภาพแข็งแรง
    ฟิตปึ๋งปั๋งครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้