ถ้าคุณเบื่อตู้ไม้แบบเดิมๆ มองทางนี้ครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย flat-design, 19 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. flat-design

flat-design New Member Member

6
    0
    0
    เราเป็นผู้ผลิตตู้ซับไฟเบอรกลาส แนวคิดใหม่ครับ ลบภาพเก่าๆที่ไม่ดีของตู้

ไฟเบอร์ที่ผู้ผลิตเจ้าเก่าๆเคยทำใว้ ตู้ต้องแน่น หนา และราคาพอรับได้ด้วย

จริงๆแล้วตู้จะเป็นอะใรก็ได้ถ้าคนที่เลือกใช้เลือกเป็นและปรับจูนระบบอย่าง

ถูกต้อง ยินดีให้คำปรึกษาเรื่องเครื่องเสียง ฟรี ครับ ออน msn ทุกเช้า

ครับ ที่ [email protected] หรือฝากคำถามที่

FLAT-DESIGN.NET ตอบทุกเรื่องไม่คิดตังไม่ว่าจะซื้อหรือไม่ซื้อ

จะได้ช่วยกันพัฒนาวงการเครื่องเสียงรถยนต์ ด้วยความเต็มใจ

2. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    มีภาพผลงานประกอบป่าวครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้