ประกาศด่วน!!!!!!!!!! งานยิ่งใหญ่ส่งท้ายปี@สนามเทพนคร Tepnakorn Race Drag Top Reccord 2008

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Tepnakorn, 17 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tepnakorn

Tepnakorn New Member Member

1
    2
    0

งานยิ่งใหญ่ส่งท้ายปี กับสถิติที่ต้องจารึก@สนามเทพนคร
    กับงาน
    Tepnakorn Race Drag Top Reccord 2008
    วันเสาร์ที่ 20 ธันวาคม 2551

เปิดรุ่นการแข่งขันดังนี้

1.Super Dragster
    2.Super Drag Unlimited
    3.Super Drag Pro
    4.Super Drag 335
    5.Super Drag 275
    6.Super Drag 255

วันแข่งขัน วันเสาร์ที่ 20 ธันวาคม 2551 เวลา 8.00 น เป็นต้นไป
    สมัครแข่งได้ที่หน้างานเท่านั้น....ย้ำสมัครแข่งได้ที่หน้างานเท่านั้น
    พร้อมตรวจสภาพหน้างานเช่นกัน งานยิ่งใหญ่ขนาดนี้ไม่อยากให้พลาด

กฏกติการติดต่อสอบถาม คุณต่อ 089-0686565 หรือ เฮียฮง 081-3235175

งานใหญ่ปลายปีที่คุณต้องไม่พลาด
    ณ สนามเทพนคร มอเตอร์สปอตร์ คอมเพลก

JZA760 และ *+* โต้ง *+* ถูกใจสิ่งนี้
  2. suaii

suaii New Member Member

66
    2
    0
    ค่าเข้าเสียเท่าไรหรือคับ

civicvertu ถูกใจสิ่งนี้
  3. souped up เลื่อนวันจัดแต่วันเสาร์นี้มีแข่งยังไงครับ สนามพร้อมสำหรับรายการที่ใหญ่ๆแล้วเหรอครับ
    ถ้าพร้อมก็ดีครับผมจะได้ไปชม ขอดูรูปสนาม ณ ตอนนี้ได้ไหมครับ

civicvertu ถูกใจสิ่งนี้
  4. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ทำไมไม่เลื่อนล่ะครับ

สนามยังไม่พร้อมเลย

ความปลอดภัยแน่นอนแล้วหรือครับ

ผมว่าเลื่อนไปปีหน้า ไม่มีเสียหายหรอกครับ

ให้สนามสมบูรณ์ก่อน

ถ้ามีอุบัติเหตุขึ้นมาแบบคลอง 5

ทางสนามงานเข้าอย่างแรงแน่ๆ

+ SENG + และ civicvertu ถูกใจสิ่งนี้
  5. TonRacing

TonRacing New Member VIP

309
    58
    0
    หา !!! มาบอกแค่เนี้ย - -"

6. อย่าดันทุรังเลยคับ

7. EG-9

EG-9 New Member Member

226
    10
    0
    ถ้า มีงานแบบนี้

เอารูปมาอัพเดทให้ดูเป็นระยะๆ ดีกว่าไหมครับ เพื่อการตัดสินใจของการไปชม

8. bangkokdrag

bangkokdrag New Member Member

35
    2
    0
    โลภ จนไม่สนใจอะไรทั้งสิ้น คิดดูดีๆ ไม่อยากไห้ซ้ำรอย ไม่มีความพร้อมอะไรเลย

9. LizbonD

LizbonD New Member Member

133
    2
    0
    หว๋าาาา

ดูจากรูปงาน Race Truck แล้ว

ก้น่าจะเลื่อนดีมั๊ยค๊าบบบ

10. Rc7

Rc7 New Member Member

235
    15
    0
    ไม่เอาดีก่า เสียว!!!! รอให้สมบูรณ์ดีก่าคับ รอได้นะ หึหึ

11. gri

1,163
    26
    0
    บทเรียนราคาแพง

กลายเป็นสิ่งไร้ค่า

ความทรงจำอันแสนเจ็บปวด

ใยจึงลืมได้ง่ายดั่งสายลมโชย

------------------------------------

เลื่อนเถอะครับ

เพื่อความปลอดภัยในชีวิตและทรัพย์สิน

ของคนจำนวนอีกมาก

ถ้ายังจะจัดแข่งโดยที่สนามไม่พร้อม

แล้วถ้ามีอุบัติเหตุร้ายแรงขึ้นมา

มันไม่คุ้มกันหรอกครับ

12. เอาให้ชัวร์น่ะครับ ได้ไม่คุ้มเสียน่ะ

13. 4d56

4d56 New Member Member

521
    14
    0
    คนละงานกับซูปอัพมั้งคับ ซูปอัพเลื่อนไปปีหน้าแล้วไม่ใช่หรอคับ
    อันนี้คงคนละผู้จัดมั้งคับ

14. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    น่าจะเปสนามจัดเองนะครับ เพราะให้ดูกฏที่ คุณฮง นี่ครับ

รางวัลมีไรบ้างเนี่ย

15. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    จะไหวมั้ยครับ แทร็คฝุ่นเยอะมากๆ ยังไม่100%เลย

16. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    งานยิ่งใหญ่ขนาดนี้ไม่อยากให้พลาด

ยังไงก็อย่าให้เป็นงานที่มีการสูญเสียครั้งยิ่งใหญ่ล่ะกันนะครับ

17. prototype01

prototype01 Active Member Privilege

800
    47
    28
    เอ่อ ผมว่านะ ขนาดคลอง 5 พร้อมซะขนาดที่เรียกได้ว่า 100% แล้ว ก็ยังมีพลาดได้ขนาดนั้น

แล้วสนามนี้ ยังไม่พร้อม 100% เลย มันจะได้ไม่คุ้มกับเสียนะครับ

ในมุมมองของผมนะ คุณยังไม่พร้อมขนาดที่ว่า กติกา กำหนดเวลาการแข่งขัน ยังไม่มีออกมาเลย

เอาเข้าจริงๆ ถ้าแข่งมันจะมั่วมั๊ยครับ ทำไมไม่ทำให้พร้อม ให้ชัดเจนก่อนละครับ แล้วค่อยจัดแข่งก็ได้

ภาพที่คลอง 5 ยังติดตาผมอยู่ ห่างกันไม่กี่เมตรเอง กับกลุ่มผู้เสียชีวิต "มันคือบทเรียนราคาแพงมากๆ"

18. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    เป็นห่วงเรื่องความปลอดภัยมากๆครับ ไม่อยากให้เกิดเรื่องเลวร้ายขึ้นมาอีก

19. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    จะรอชมครับ

20. gri

1,163
    26
    0
    ขอดูรูปความคืบหน้าสนามด้วยครับ

ว่าพร้อมหรือไม่

ถ้าไม่พร้อมควรจะเลื่อนไปปีหน้าครับ

จัดครั้งเดียวมันคืนทุนไม่ได้ทันทีหรอกครับ

แต่ถ้ามีอะไรขึ้นมา สนามคงขาดทุนอย่างหนัก

21. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ทำให้สนามพร้อมก่อนดีกว่าไหมครับ

มันไม่คุ้มหรอก

22. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    ใครใจกล้าจะไปวิ่งก็เอาเลย พวกผมรอได้ไม่รีบ

23. City_me_D

City_me_D New Member Member

1,249
    15
    0
    ไม่เสี่ยงดีกว่า

24. งานยิ่งใหญ่ขนาดนี้ไม่อยากให้พลาด ใครจะไปวิ่งละคับ สภาพพื้นเเบบนั้น เดียวก็ได้เกิดอุบัติเหตุอีกหรอก ความพร้อมไม่มีเลย อย่าหน้ามืดดิคับมีสติหน่อย

25. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    เหนน้องชายเพิ่งมาบอกตอนเย็นเมื่อวานเหมือนกัน

มีรายการมาเสียบแทนSouped Up

26. pui_39

pui_39 New Member Member

1,427
    14
    0
    ไหนว่าเลื่อนไปแล้วมิช่ายหรอ งง - -"

27. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    มีงานมาเสียบแทน

28. bangkokdrag

bangkokdrag New Member Member

35
    2
    0
    ถ้าเกิดอะไรขึ้นมาอีกวงการแดรกจะเป็นอย่างไร แค่ครั้งเดียวก็เกินพอ ไม่อยากไห้เอาชีวิตคนมาล้อเล่น อาจจะคิดเสียดายที่มีการ โปรโมทไปเยอะ แล้วไม่ได้จัด คนไม่รู้ว่าเลื่อนก็หลงมาเสียค่าเข้าก็มีแข่งเล็กๆให้ดู แล้วก็ได้ตังไป

29. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    ตามนั้น -*-

30. vip_car

vip_car New Member Member

131
    6
    0
    ..................ได้ข่าวมาว่าเลื่อนไปปีหน้าเหมือนกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้