** ประกาศ...การมิตติ้งครั้งสุดท้ายคับ...(รูปมาแล้วน้า) **

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย God level, 15 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ....ทิ้งช่วงกันมาพักใหญ่แล้วนะคับ..ในปีนี้..หลายๆคนอาจจะรู้สึกว่า...ทำไมคลับของเรามิตติ้งกันน้อยจัง....ง้านเดือนนี้เรามามิตติ้งครั้งสุดท้าย.....ของปีนี้กันดีกว่าคับ...ถือว่าเป็นการมิตติ้งนอกรอบแล้วกัน...

....เราไปนั่งดื่มเบียร์สดรับลมหนาวกันหน่อยดีกว่าม่ะคับ......สถานที่คงเป็นที่ลานหน้าห้างเซ็นทรัล พลาซ่ารัตนาธิเบศ์อ่ะคับ....ในเย็นวันเสาร์ที่ 20 ธ.ค ที่จะถึงนี้อ่ะคับ.....เวลาก้อ 18.00น.เป็นต้นไป...เรียนเชิญเพื่อนๆพี่ๆน้องชาวเปอร์โยต์คลับทุกท่านนะคับ....

....ปล.นอกรอบครั้งนี้แล้วแต่สะดวกคับผม....ใครมาได้ก้อแวะมานั่งเล่นกันก้อดีนะคับ.....​

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 มกราคม 2009
  2. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    รับทราบครับพี่...........ผมมีเรียนอาจจาตามไปดึกๆอ่าครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 มกราคม 2009
  3. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ไปๆ ไปด้วยคน เหอๆๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 มกราคม 2009
  4. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    ว่าแล้วจะตามไปครับท่าน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 มกราคม 2009
  5. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    สอบ 20 - 24 เลยอ่ะครับ :cry:

อดเจอพวกพี่ ๆ เลย คิดถึง ๆ :D

6. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    รับแซ่บ ครับ

7. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38

...,มันไกลอ่ะเนอะ...เข้าใจว่ะน้องเบลล์....

8. บิ๊ก 405

บิ๊ก 405 New Member Member

39
    1
    0
    รถคงเสร็จไม่ทันแน่ๆคับ

อีกอย่างไปไม่เปนด้วยคับไม่รุจักเลย แต่อยากไปไม่เคยไปกับพี่ๆ peugeot club เลย

ขับอยู่แต่แถวๆบ้านอะคับเลยอ่อนนุชไปก้แทบหลงแล้วคร้าบ

รถเสร็จมะไหร่จาขอไปด้วยนะคับมิตติ้งรอบหน้า

แต่กัวไปมะเปน มีคัยอยู่แถวบางนาบ้างป่าวน้าจาได้นัดเจอกันก่อนแล้วไปพร้อมกัน

เซ็นทรัลบางนาก้มีเบียร์สดนะคับ อิอิ มาแถวนี้ไปถูกแน่คับรถไม่มีนั่งมอโซ 15 บาทก้ถึงแล้ว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 ธันวาคม 2008
  9. nut_army

nut_army New Member Member

24
    0
    0
    มาแถวบางนาหรือบางปูก็ได้นะนะนะนะครับ

10. nut_army

24
    0
    0
    [Bดีปะครับผมว่าก็ดีนะตาอากาศบางปูก็ได้มีส่วนลดด้วยครับเพื่อนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    [/B]

11. nut_army

24
    0
    0
    บางปูนะครับทุกคนมีส่วนลดครับ
    [/B]

12. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    แหม...เสธ.เอาไว้ปีหน้าให้เสธ.พาชาวคณะทัวบางปูซะ ช่วงนี้ก็เอาแบบนี้ก่อนละกันคับ นัดกะทันหันมากมายแทบไม่ได้คิดสถานที่กันเลย

13. บิ๊ก 405

บิ๊ก 405 New Member Member

39
    1
    0
    เชียร์บางปูคับผม

เพราะว่าผมก้ไปเป็นอยากไปด้วย

14. JIM GR

JIM GR New Member Member

67
    3
    0
    เสียดายครับ รถยังไม่เสร็จอะ ท้ายบี้แหง็กอยู่อู่สีอะครับ กว่าจะเสร็จก้อก่อนปีใหม่เห็นช่างมานบอก เซ็งเรยอะ

15. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    ถ้าไปได้ จะแวะไปโฉบค้าบ อิอิ......................

16. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    รู้สึกว่าสนามเทพนครมีแข่งอ่าครับ................เอามาเสนอให้รับทราบกันครับ

17. TUM@505

TUM@505 New Member Member

29
    0
    0
    ขอนอกเรื่องนิดนึงคับ เรื่อง พรบ อะคับ ของผมไม่ได้ต่อมาประมาณ 4 ปีอะคับ ถ้าผมจะทำเนีย
    จะได้ป่าวคับ

18. God level

1,028
    14
    38
    ....เทพนครก้อน่าปายนะ...แต่มันเสดดีแล้วหรอเต้....เอ๊ะ...หรือเราจะเปลี่ยนแผนกันดี.....อิอิอิ.....

...ปล.คุณตั้ม...โทรพี่ก๊อปได้เลยคับผม.....

19. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    ตกลงที่ไหนอ่าครับ ..

ถ้าเป็น เซ็นทรัล รัตนาธิเบศ์เหมือนเดิม ใกล้ผมเลยครับ อิอิ .. :eek:

20. God level

1,028
    14
    38
    คงจะเป็นเซ็นทรัลที่เดิมอ่ะคับ....เพราะว่าสนามยังไม่เรียบร้อยดีเท่าไหร่.....โอกาสหน้าคงได้ไปแน่ๆคับ.....

...ที่ไปได้น่าจะมี...

พี่หนุ่ม
    พี่ก๊อบ
    ผมเอง
    เก่ง
    น้องต่อ
    น้องเต้
    คิม
    น้องจ๊อบ

21. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    ถ้าเซ็นทรัล รัตนาเหมือนเดิม งั้นโอเคเลยครับ ..

แล้วเจอกันครับ !!

22. 505.1JZge+T

505.1JZge+T New Member Member

113
    1
    0
    ...............:mad::mad::mad:

........................ไม่ไป ไม่รู้จัก ไกลโครตๆ บ้านนอก ไม่ว่าง...........................

:D:D:D

23. God level

1,028
    14
    38
    โห...น้าหนึ่งก้อ....อิอิ

24. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    อดตามเคยทำงาน 7 วันครับท่าน

25. gaszohol

643
    4
    0
    ว้าาาา..........
    อดไปตามเคย - -*
    ขอให้สนุกสนานค้าบ

26. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    เห็น เสธ. มาแถว แบริ่ง บ่อยๆ มาทาม อารายเหรอ อิอิ :D:D

27. God level

1,028
    14
    38
    ก้อบ้านเขาอยู่แถวนั้นอ่ะโอม....

28. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    อ้าวก็ อยู่ใกล้ กัน แค้ นี้ เอง หนิ งับ อิอิ :D:D

29. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    บอ้าว..มี Meeting กันด้วย...โห...คอมพังตังไม่มี..ไม่ได้เช็ค board เลยอ่า...เซ็งเลยกัฟ

30. gaszohol

643
    4
    0
    ขอชมภาพถ่ายในงานด้วยคร้าบ........................
    ได้ข่าวว่าเมากานทั่วหน้า อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้