รบกวนขอสูตรตีตู้sub kicker comp12นิ้วหน่อยครับ ขอบพระคุณมากครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย ชนกณน, 11 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ชนกณน

ชนกณน New Member Member

18
    0
    0
    รบกวนขอสูตรตีตู้sub kicker comp12นิ้วหน่อยครับ ขอบพระคุณมากครับ

ขอแบบละเอียดเลยนะครับ..

2. ชนกณน

ชนกณน New Member Member

18
    0
    0
    รบกวนด้วยนะครับ

3. parnudon

parnudon New Member Member

106
    0
    0

ขอ สเป็กลำโพงด้วย QTS VAS FS
    ต้องการตู้เปิด หรือ ปิดครับ
    ขนาด พ.ท. ตู้ลำโพงในรถที่จะใส่ลงได้วย
    เปิดฟังปกติ หรืออัดโชวครับ เอาดังหรือเปล่า

4. FD2R

FD2R New Member Member

1
    0
    0
    เข้าไปดูเวป kicker.comก้อได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้