สงสัยสนาม เทพนครเสร็จไม่ทัน

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย เล็ก 305, 10 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เล็ก 305

เล็ก 305 New Member Member

37
    1
    0
    :cry:เมื่อวันก่อนอาทิตย์ที่ 30 กลับจากประจวบผ่านมองดุเพิ่งจะขึ้นโครงเหล็กจุดสตาร์ทยังไม่ได้มุงหลังเลยด้วยซ้ำที่ไม่มีอะไรเลยเพิ่งจะปรับหน้าดินให้เรียบเลย..ที่ทำงานผมอยู่แถวนั้นแถวนั้น

2. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    น่าจะไม่ทันอ่ะคับ....

3. JIM GR

JIM GR New Member Member

67
    3
    0
    ยังไงผู้รู้รายงานด้วยนะครับ คนต่างจังหวัดอย่างผมจะได้ไม่ไปเสียเที่ยวอ่ะคับ

4. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    เสร็จไม่ทันครับ แต่แข่งไปแล้ว

ผมว่ามันรีบร้อนเกินไปครับ

ความปลอดภัยยังไม่พร้อม

เพียงแต่ครั้งนี้โชคดีที่ไม่มีอุบัติเหตุ

ไม่งั้นก็อาจจะเหมือนคลอง 5

-----------------------------------

เจ็บแล้วไม่จำ เอาความมันส์เข้าว่าจริงๆ

ผมกังวลงาน soup up นี่สิครับ

รถยิ่งแรง ยิ่งเสี่ยง ถ้าพลาดมาแล้วสนามยังไม่เสร็จ

รองรับรถไว้ไม่อยู่ อะไรจะเกิดขึ้น

5. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    ดีครับ จะได้มีสนามนาข้าว กับสนามนาเกลือ อย่างน้อยก็มีทางออกสำหรับนักซิ่ง

6. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    เหอ ๆ ๆ ...แล้วหนุ่มนาข้าวกับสาวนาเกลือ..เกลื่อนเลยไหมคับ

7. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    วันแข่งผมก็ไปมาครับ.....แทร็คเส้ดแล้วครับ.....ไปดูมาสนุกดีครับ.....ไปดูกลางคืนอากาดดีมากมายครับ

8. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    มันอยู่ที่ไหนอ่ะครับ ไม่เห็นรู้เรื่องเลยอ่า เหอๆๆ ตกเทรน

9. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    มีกระแสมาว่า...จะไปวิ่งกันศุกร์นี้นะ....จะปายกันหรือป่าวเอ่ยยยย.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้