รถผมโดนมั่งละครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย <<< JobsilrA >>>, 3 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    :cry::cry::cry:เข้าขับมาชนหนูง่ะ หนูอยากร้องห้ายยยยยยย โธ่รถกรูต้องไปนอนอู่อีกละ:cry::cry::cry:

2. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    นักรบต้องมีบาดแผลบ้างครับท่าน.............ขอให้รถกลับมาหล่อเหมือนเดิมไวไวนะครับ

3. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    ถือว่าฟาดเคราะห์ละกันครับ

เด๋วก็ได้ไรดีๆกลับมาแทนแน่นอนครับ
    :teeth:

4. บิ๊ก 405

บิ๊ก 405 New Member Member

39
    1
    0
    ขอให้รถเสร็จไวๆนะคับ

สู้ๆคับเปนกำลังจัยให้

5. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ...จ๊อบ...เอ็งยอมรับมาเลยดีฟ่า......เมาช่ายม่ะ....5555+

6. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    คม มาก :)

ขอมอบฉายา ให้เต้เลย " เต้ 505 ที่ไม่หยุด ถ้ายังไม่สุดทุกเกียร์ "

...จ๊อบ...เอ็งยอมรับมาเลยดีฟ่า......เมาช่ายม่ะ....5555+ <=-=-=-=- สำหรับจ๊อบผมว่าไม่เมา แต่ถ้าเป็นท่านผมว่าไม่แน่ครับ :eek:

7. JIM GR

JIM GR New Member Member

67
    3
    0
    เหมือนผมเลยครับ จอดติดไฟแดงอยู่ดีๆ สิบล้อมาอัดตูดซะงั้น เซงเจงๆ ยังไม่ได้เอาไปเคลมเลยอะ

8. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38

....เข้าตัวซะง้าน...ผมขอโทดค๊าบบบบบ

9. apachea

apachea New Member Member

247
    4
    0

แหมพูดเหมือนเคยเป็นเลยวะโบว์

10. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    มะได้เมาเลยค้าบบบบบ คนขับเป็นต่างด้าวอีกตะหากไม่มีบัตรไรเลย

11. tayeeh

tayeeh New Member Member

128
    2
    0
    เห็นใจครับ ขอให้หายออกมาโลดแล่นไวๆนะครับ

12. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ซะง้านอ่ะครับพี่........ถึงรถผมจะสะดุด.......แต่ก็หยุดผมไม่อยู่ครับ:cool:

ปล........เข้าตัวพี่โบว์ซะง้านอ่ะครับ:D

13. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
    ไหนๆก็ต้องเคาะออกอยู่แล้ว ก็ดึงโป่ง เจาะครีบระบายอากาศไปเลยสิครับ อิอิ

14. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    - -* เวงเจงๆ
    พึ่งทำสีได้ไม่นานม่ายช่ายหรอ
    555+ แหล่มเลยจ๊อบ
    ดีแล้วม่ายเปงรายมากฝ่านี้ อย่าคิดมากๆ
    ดวงเรายังดีอยู่ ม่ะงั้นไฟหน้าอาจไปด้วย อิอิ

15. ibom

ibom New Member Member

76
    0
    0
    ทำโป่งข้างรอบคันไปเลยครับ ถือโอกาศ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้