สมาชิกใหม่ครับ พึ่งย้ายบ้านมาขออยู่ด้วยคนนะครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย JIM GR, 2 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JIM GR

JIM GR New Member Member

67
    3
    0
    หวัดดีครับ สมาชิก peugeot club ผมชื่อจิมครับ ขับ 405 วางเครื่อง 3S ไอดีกลม ขอเข้ากลุ่มด้วยคนนะครับ หวังว่าทาง peugeot club คงใจกว้างรับผมเข้าเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ ผมก้อเห็นที่นี่ละครับที่ไม่รังเกียจ เปอร์โยต์ วางเครื่องโตโยต้า
    ป.ล ผมอยู่ระยองนะครับ ว่างๆ มาเที่ยวกันนะครับ หรือมีมิ๊ตติ้งเมื่อไหร่บอกกันด้วยเด้อ

2. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ...ยินดีต้อนรับคับ....ไม่ปัญญาคับ...รับได้หมดแหละ.....จะเดิมจะไม่เดิม....ขนาดขับวีออส...เขายังอยู่ PGC เลยคับ....

...ที่นี่เราอยู่กันแบบพี่แบบน้องคับ....อาจจะดูไม่ยิ่งใหญ่อาราย...ขอแค่มีใจก้อพอ....

...แต่ขอแค่ไปลงชื่อเบอร์ติดต่อกลับในกระทู้นี้ไว้หน่อยนะคับ... http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=25554

...เพิ่มเป็นการอัพเดทรายชื่อสมาชิกอ่ะคับ....ส่วนมีปัญหาอารายก้อมาพูดคุยกันในบอร์ดได้นะคับ...

...(จิงๆผมก้อเห็นมานานแระล่ะ....แต่มาแนะนำตัวให้เพื่อนๆได้รู้จักกันแบบนี้ก้อดีคับ)....

...เอ้า...ระยองหรอ...ที่เดียวคิมเลยนี่......คิมมีพวกเพิ่มอีกแล้วววววววววว.....

...ปล..ขอให้มีความสุขกับเปอร์โยต์คลับคับ..

3. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    ยินดีต้อนรับ คนระยองครับ อิอิ ระยองมีแต่ 405 แจ่ม ๆ ทั้งน้านนนนนนนนนนนนนนนนนน เหอๆ

4. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ระยอง...ฮิสั้น...อ่าคิม...55555+

5. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ยินดีต้อนรับ 405 ครับ (จิงๆ อะไรก็ช่างให้เป็น เปอร์โยก็ยินดีทั้งนั้นหละครับ)

6. JIM GR

67
    3
    0
    ขอบคุณครับสำหรับการต้อนรับ จิงๆผมไม่ได้เป็นคนระยองหรอกครับ แต่มาทำงานที่ระยองนะครับ
    ป.ล ผมอยู่มาบตาพุดอะครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ คิม เห็น 405 สวยๆเยอะเลยอะ แต่ไม่กล้าทัก

7. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    ยินดีต้อนรับครับผม

8. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    สวัสดีค้าบ............ยินดีด้วยคนค้าบบบบ
    คลับนี้รักกันดีค้าบ จากใจเลยนะเนี่ย อิอิ

9. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    หวาดดีครับ ท่าน Jim ( เรียกภาษาENGดีกว่ากลัวเพี้ยน คริๆ )

ยินดีๆครับ มีไรให้ผมช่วย ที่ผมพอช่วยได้ก็บอกได้นะครับ

ไฟกลมท่าน สวยมากอ่ะ อิอิ

10. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    หวาดดีครับพี่................ผมเต้ครับ............ยินดีที่ได้รู้จักและยินดีต้อนรับนะครับ..........มิตติ้งหวังว่าคงได้เจอกันครับ

11. JIM GR

67
    3
    0
    ครับขอบคุณครับ คุณโอ๊ค คุณเต้ ถ้ามีมิ๊ตติ้งคงได้เจอกันนะครับ

12. AoDoA

AoDoA New Member Privilege

446
    4
    0
    เอาผมไปด้วยนะ พี่น้อง

13. ibom

ibom New Member Member

76
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับผม บอมคร้าบ 309 3s ไอดีกลม แต่วิ่งไม่ได้ 555
    อนาคตจะไปหาหน้ากากกันแก๊สพิษมาใส่ขับรถให้รู้แล้วรู้รอดไปเลย

14. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    ยินดีครับ อย่างนี้ต้องให้ท่านโบจัดนอกรอบไประยองกันดีกว่า ไปบที่ยวกันมั่งดีก่า

15. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

ผมชื่อ เบล นะครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ :D

16. คุณพุงพุง

คุณพุงพุง New Member Member

46
    1
    0
    ระยอง ฮิ สั้น จัน ฮิ ยาว

17. God level

1,028
    14
    38
    ตราด..ฮิ...หย่าย....555+

18. JIM GR

67
    3
    0
    จิงป่าวคับ......... คือว่ามาอยู่ระยองนานแล้วยางม่ายด้ายเหน .....ฮิ....ระยองเลยอ่ะ ว่าสั้นจิงป่าว......5555........

19. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    ระยอง ฮิ ไม่สั้น ครับบบบบบ .......... คอนเฟิม

20. God level

1,028
    14
    38

...เจ๋งจิงอ่ะตาคนเน้.....ฮิ..กุงเทพก้อเล่นปายหลายกาบแล้ว....55555+

21. JIM GR

67
    3
    0
    อย่างนี้ต้องไปพิสูจน์ให้เห็นกะตาซะแล้ว.............อิอิ

22. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    คุยรายกานอ่าครับ ผมเด็กไร้เดียงสาอยากตามไปพิสูจน์ด้วยคน ....อิอิ

ว่าแต่ ฮิ สั้น ดีกว่า ฮิ ยาว ใช่ไหมครับบบบ:cool:

23. naramit 405

naramit 405 New Member Member

157
    0
    0
    หวัดดีครับผมโต๊ด ...หายไปนานเลยเราอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้