ที่สุดแห่งความสำเร็จ 30/11/51

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย น้องปุ๋ม, 1 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    ในที่สุด ก้ด้ายลงหนังสือกันสักที เพื่อเป็นหน้าเปนตาของคลับเรา

ยังงายก้ อย่าลืมติดตาม ดูหนังสือ TUNE By ฉบับ ประมาณ เดือน กุมภาพันธ์ นะครับ

ใคร ที่พลาด มีทติ้งคราวนี้คงจาเสียดายแย่ ยังงัยก้อย่าลืม ซื้อหนังสือ มาดู รูปรถสวยๆกับ ใบหน้าหล่อๆของชาวโรเวอร์กันนะครับ

งานนี้มากัน 20 คัน

หลังจากเสร็จงาน ที่แดนเนรมิต ก้ไปต่อกันที่ร้าน Yes Indeed ครับ ด้ายประสบการณ์ ชีวิต มากมายจากวงเหล้า นี้ ยังงัยก้ขอบคุนพี่ๆมากครับ :cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 ธันวาคม 2008
  2. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    1. พี่วิท กำลังสำรวจดู มองหาเทอร์โบ ของรถตัวเองอยุ่ จะได้เอาไปลงในใบรายละเอียดรถ

2. ยางรถสวยนะ ที่มีสีขาวๆ หมด ลิขวิดไปกี่ แท่ง ครับ

3-4 . พระเอกของงาน มีแต่คนมุงดู

3. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    5 -6. เริ่ม จัดแถวกัน
    7. พี่โอม งานเข้าตลอด เวลานะครับ
    8. รีบๆเอารูป รถพวกผม ลงหนังสือ ไวไว นะครับพี่ :D
    9. น้องไนซ์ กับ โรเวอร์ 827 ตัวแรง (ยังงัย ก้ รีบๆบูรณะรถหน่อยนะครับ เข้ามหาลัยไปจะได้เอารถไปรับสาวๆ) :cool:

4. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    10. กำลังเริ่มเคลีย ร์ คนออกจากพื้น ที่
    11. มุมมองจากด้านหลัง
    12. ที่สุด แห่งความสำเร็จ ของ ชาว โรเวอร์ :):):):)

5. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    เสียดายที่ไม่ได้ไป จะรอดูจากหนังสือนะครับ :D

6. Yo9165

Yo9165 New Member Member

5
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักกับพี่ๆๆและเพื่อนๆทุกคนนะครับ เป็นกันเองมากครับ

7. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    โอ่ววว !!!

ตื่นเต้นนนน

คัน ขาวสวยมากคับบบ !!!

ปล. ยางป๋ม ม๊ะช่าย ลิขวิด น๊ะ !!! 555555

รอ รูปอัพเพิ่มๆๆ อยากเหนค๊าฟ !!!!

เพ่ฟีม ถ่ายไปเยอะ มาลงบ้างน๊ะคับ !!!!

8. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    รูปสวยดีครับ

9. nunjung_150

nunjung_150 New Member Member

7
    0
    0
    เสียดายมากครับที่ไม่ได้ไปด้วย พอดีมันชนกับงานที่สนามพีระ คราวหน้ารับรองไม่พลาดแน่ครับ
    ขอบคุณพี่โอมกับพี่กบ ที่โทรชวนครับ
    ปล. รถสวยกันทุกคันเลยครับ

10. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    เป็นวันที่รวม โรเวอร์ได้เยอะอีกวันครับ 21 คัน แต่ถ่ายจริง19 คัน มากันแค่1/4 ของคลับเราเองครับ
    รอรูปกล้องน้องฟิล์ม กะพี่บี๋ และก็พี่แจ๊คนะครับ

งานหน้าขอเป็นตจว. สักครั้งนะครับ รอมา3ปีเศษล่ะ
    อยากไปทาเลครับ

ปล. อย่าลืม623 Services นะครับ ติดต่อโอห์มได้เลย

11. Pushzegg

Pushzegg New Member Member

168
    0
    0
    รูปมีทติ้งจากกล้องผมเองครับ (30-11-2008) เพิ่มรูปคร้าบบ

ขาดรถครายอย่าโกดนะครับ เก็บไม่หมดจริง นี่ก็เอามาลงแค่บางส่วน...มันเยอะเกิน *-*

1. มาถึงก็รวมตัวกันก่อนนะครับ จากที่ไม่ได้เจอกันมา เกือบ 6 ปี ของชาวโรเวอร์

2. พี่โอม : ไหนๆจะลงหนังสือละ ขอเช็ดเพื่อความงามอีกซักครั้ง หลังจากเข้าคาร์แคร์ ขัดเคลือบสีหมดไป 3 พันกว่าบาท . . .

3. พี่เด่น : เฮ้ย...ไม่ต้องขนาดนั้นก็ได้โอม
    พี่โอม : ไม่ได้หรอกพี่ หัวหน้าแก๊งค์มันต้องแจ่มสุดดิเพ่ ...

4. รถก็เรียงคิวกันจอดอย่างเป็นระเบียบ..

5. พี่หนิง : กรูจะเขียนอะไรลงไปวะเนี่ย ถ้ามีให้กรอกว่าลมยางเท่าไหร่จะใส่แล้วววว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 ธันวาคม 2008
  12. Pushzegg

168
    0
    0
    06. พี่กบ : ของพี่อะเยอะ น้องๆทั้งหลาย

07. มาดูรถพี่วิทย์กัน

08. ระหว่างนี้ เด๊กๆ ก็นั่งดูรถ(บังคับกัน)

09. โอ้วว..ลูกจะได้ลงหนังสือแล้วนะ

10. มาต่อกันที่รถพี่หนิง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 ธันวาคม 2008
  13. Pushzegg

168
    0
    0
    11. มาต่อกันที่รถน้องนัท

12. พี่กบกำลังจะขับคลื่อนไปสู่การถ่ายคันต่อไป

13. พี่เด่น : รถพี่นี่เงาได้ใจจริงๆ ใช่ไหมน้องๆ

14. งานนี้มันต้องเก็กกันซักหน่อย...

15. ทุกคนกำลังมุงดูอะไรกันอ่ะ เอ๊ะข้างในมีอะไรหว่า

14. Pushzegg

168
    0
    0
    16. อ๋อ..ที่แท้ก็มีนาฬิกาบอกเวลาเกือบทั่วโลกนี่เอง

17. เยอะเหมือนกันนะเนี่ยยยย

18. เริ่มตั้งแถวกันแล้ววว

19. ไม่มาปีนเองไม่รู้หรอกว่าโคตรจะเมื่อย...ไง กลับมาปวดแขนนนอย่างแรง

20. พี่ไมโล : เฮ้ยย...จะถ่ายก็บอกกันก่อนดิว่ะ ยังไม่ได้เตรียมตัวเลยย

15. Pushzegg

168
    0
    0
    21. มาเตรียมตัวเก็กหล่อแล้วก็ถ่ายซะเลยย

22. นัท กับพี่โท

23. นักกีฬาตะกร้อทีมชาติ

24. ภาพหมู นะครับ เย้ย...ภาพหมู่

25. และแล้วก็เริ่มมีเกิดการชี้หน้ากัน

16. Pushzegg

168
    0
    0
    26. เฮ้ย..อะไรกัน พี่โอห์มก็เข้าไปเคลียในฐานะหัวหน้าแก๊งค์

27. พี่โอห์ม : เฮ้ย มีปัญหาอะไรกัน ทำไมไม่บอกพี่วะ พี่อะซ่อมได้ทุกปัญหาของโรเวอร์นะเว้ยยย

28. ขนาดถ่ายรูป พี่โอห์มของเรายังงานเข้าไม่เลิกเลย....
    พี่โอห์ม : มีปัญหาอะไรครับ รถเป็นอะไรบอกผมมมมม

29. พี่โอห์มรถผมเป็นอะไรไม่รู้เนี่ย มาดูให้หน่อยย ( คนโทรหาอยู่นี่เอง )

30. วัยรุ่นนนนน

17. Pushzegg

168
    0
    0
    31. พี่โอห์ม : ผมขอตัวไปซ่อมรถก่อนนะคร้าบบบ

32. โอ้โห ยกทรงครายว่ะ มาติดในนี้ นี่ละสาเหตุของการไม่ระมัดระวัง รถพี่นี่ ไม่เจอแน่ๆๆ เพราะเก็บใต้เบาะ *-*

33. โอ้โห้ ติดแน่นจริงๆว่ะ เล่นพี่ซะตาค้างเลย ....

34. ปิดท้ายด้วย โรเวอร์ ของน้องไนซ์

18. tho7

tho7 New Member Member

146
    0
    0
    เทห์.....กาน.อย่างแรงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

19. noomj2000

noomj2000 New Member Member

27
    0
    0
    รถสวยคนเทห์ แหม แหล่มเลยคับ ขอบอก

20. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    รูปเยอะดีครับ ชอบๆๆๆๆ
    ไงเจอกันคราวหน้าขอทุกภาพเลยนะ จะเอาไว้ดูตอนแก่ๆ

21. Rut 911

Rut 911 New Member Member

18
    0
    0
    อบอุ่นครับ อยากให้มี มีตติ้งดีดีอย่างงี้อีก

22. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    ลายละเอียดเยอะที่สูดดดดดดดด

แต่ นัดว่า ทุกคน เหนรูปแล้วก็ จาบอกว่า " อบอุ่นคับ "

club เปนเพ่ เปนน้องงง กานจิงๆๆๆ !!!!!

ร๊าก Rover club ค๊าฟฟฟฟ

รอภาพ ต่อจ้า !!!!

23. Yo9165

Yo9165 New Member Member

5
    0
    0
    รูปสวยดีครับ ชัดมากๆๆๆๆ ไว้โอกาสหน้าเจอกันใหม่นะครับ

24. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    ถ่ายแล้วไม่โทรม อิอิ

25. น้องบ๊วย

น้องบ๊วย New Member Member

103
    0
    0
    ขออภัย...ที่ไม่ได้ไปร่วมงาน
    ถึงหน้าแดนเนรมิตแล้ว...
    แต่....เพราะไข้ขึ้นสูง เลยตัดสินใจกลับไปนอนดีกว่า
    ถ้าอยู่ด้วยถึงเย็น เกรงว่า ต้องไปเยี่ยมกันที่โรงพยาบาล
    นี่ก็เพิ่งมาทำงานได้วันแรก หลังลาป่วยไปสองวันเต็มๆ

ขออภัยพี่ๆ น้องๆ ด้วยคับ
    จะติดตามรูปในหนังสือนะครับ

ขอบคุณพี่กบที่โทรตามครับ

26. Pushzegg

168
    0
    0
    เพิ่มรูปครับ

1. ขนาดรายละเอียดเล็กๆน้อยๆ พี่โอห์มยังเก็บซะหมด

2. รถพี่วิทย์

3. ตกหล่นไปบ้างโทดทีคร้าบบ ตาลายย

4. เครื่องผมเองครับบบบ

5. รถนัทกำลังเข้าถ่ายยย

27. Pushzegg

168
    0
    0
    1. รถพี่โอห์ม

2. ท้ายคันขาววว

3. เครื่องคันขาวว F22B แบบ TWIN CAM

4. กลุ่มผู้ชุมนุม...

5. เครื่องผม อีกรอบ ละกัน 555+

28. Pushzegg

168
    0
    0
  29. opel_bacardi

opel_bacardi New Member Member

19
    0
    0
    มากมายกันจิงๆๆเล้ย........

30. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    สวยดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้