405 Low Rider

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย AoDoA, 29 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AoDoA

AoDoA New Member Privilege

446
    4
    0
    อันนี้เป็นภาพจิงๆๆ นะครับแต่ไม่ได้ใช้งานจิง ฮิๆๆๆเพราะร้านเพราะร้านตั้งทอร์ชันบาร์เกินไปหน่อยเลยเตี๊ยสุดๆๆเลยครับแต่เอามาอวดนิดนึง ตอนนี้ยกขึ้นมาสองนิ้วนะครับเดียวจะเอามาอัพเดชนะครับ

2. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    หล่อๆเลยครับ..........เรียบหรูดูดีครับ

3. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    หล่อนะเนี้ย ไม่ธรรมดา 5 5 5

ตูดเป็ดสวยซะด้วย ไปซื้อกับไครน๊า คนที่หล่อๆใช่เปล่า คริๆ

4. JIM GR

JIM GR New Member Member

67
    3
    0
    แม็กสวยดีครับ

5. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    เขาเรียกว่า ชาเล้นนนนน ง่า.....เหอๆ

6. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    เตี้ยดีอ่ะคับ..แค่ปรับทอชั่นอย่างเดียวหรือครับ หรือว่าเปลี่ยนอะไรอีก...อยากทำบ้าง..เตี้ยได้จัยคับ..แล้วล้อหน้าละคับ..เอาลง..เนี่ยยังไง
    เปลี่ยนโช๊คหรือว่าตัดสปริง...

7. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    หล่อมากกกกกกกกกกก
    กดซ้าาาาาา

8. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
    ใช้จริงไปเลยครับ เตี้ยๆ อมนิดๆ สวยดี แต่ขับเหนื่อยหน่อยอ่ะนะ ต้องทำใจ :)

9. AoDoA

446
    4
    0
    แบบว่า ขับจิงไม่ได้ครับติดกระจายครับ
    ยกขึ้นมาแล้วครับผม

10. AoDoA

446
    4
    0
    แต่ตอนนี้ ลงมาอีกแล้ว 1 นิ้วครับ

สวยกว่าในรูปฮิๆๆๆ

11. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    5 5 5 ตาอ๊อด บ้าพลัง เอาจนได้ หล่อเลยอ่ะดิ อิอิ

12. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
    เห็นเป็นทอชั่นปรับง่ายๆ ปรับเล่นใหญ่เลยนะครับ สงสัยเดี๋ยวต้องทำเป็นไฮดรอลิกส์ด้วยแน่ๆเลย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้