505xn1 5เกียร์ เอาคาบิวอะไรไส่แทนของเดิมได้บ้างครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย pepop, 27 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pepop

pepop Guest

0
    0
    0
    รบกวนให้ความกระจ่างด้วยครับเอาอะไรใส่แทนของเดิมได้ ของเดิมเป็นโซเร็กครับ ถ้ากรุณาบอกราคาด้วยได้ไหมครับ

2. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    แต่ก่อนเคยเล่นของโตต้าที่มีไฟฟ้าคุมอ่าครับและก็เคยแปลงของเฟียตใส่อ่าครับอัลฟ่าโรมีโอตัวเก่าก็เคยลองครับ

ราคาจำไม่ได้แล้วอ่าครับเล่นเปงของมือ2หมดอ่าครับ...บางรุ่นใส่ได้เลยบางรุ่นต้องแปลงอ่าครับ...รู้สึกว่าถ้าไม่เท่ากันก็หน้าแปลนอันนึงครับ

3. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    โตโยต้า 2 Y ( ไมตี้เบนซิลหรือคราวน์ ) กับ 5M (คราวน์ รอยัล ซาลูน) คับ...ไล่นมหนูใหม่....ที่เหลือก้อทำอะแดปเตอร์หน้าแปลนใหม่แบบที่น้องเต้บอกอ่ะคับ....

4. pepsi937

pepsi937 New Member Member

4
    0
    0
    ไม่ทราบคุณโบว์มีคาบิวแบบที่ว่าเก็บไว้บ้างไหมครับ หรือควรไปหาซื้อที่ไหนครับ

5. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ที่ผมไม่มีอ่ะคับ....ลองหาดูตามเชียงกง(ที่อายุเยอะๆหน่อย)น่าจะพอมีคับ...

6. apachea

apachea New Member Member

247
    4
    0
    หา webber แบบดูดข้างใส่2ตัวเลยทำแบบเรทซิ่ง ยุ่นๆๆเลยครับไหนๆๆแล้วทำคอไอดีใหม่ซะด้วยเลยทีเดียวไม่รู้ว่าจะเป็นคำแนะนำที่ดีป่าวนะครับลองเอาไปพิจารณาดูก็แล้วกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้