ขอไว้อาลัยให้กับผู้เสียชีวิต

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย gri, 23 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ขอแสดงความเสียใจและความไว้อาลัย

ให้กับผู้เสียชีวิต จากเหตุการณ์รถ cef มิดปลายแทร็คที่คลอง 5 มา ณ ที่นี้ครับ

มีผู้เสียชีวิตทันที 6 คน และเสียชีวิตที่โรงพยาบาลอีก 4 คนครับ

http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=565460

2. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ขอร่วมไว้อาลัยและแสดงความเสียใจด้วยครับ

3. 505.1JZge+T

505.1JZge+T New Member Member

113
    1
    0
    ..................ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ...............

............................แต่ cef ไม่ใช่รถที่ไม่ดีนะ แต่อุบัติเหตุอะไรมานก็เกิดขึ้นได้.......

4. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ขอ แสดงความเสียใจ ด้วย ครับ

5. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ....เซ็งเลยเพื่อนทศ...เปงกำลังใจให้...

6. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    แสดงความเสียใจด้วยครับ

7. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    เสียใจด้วยจิงๆครับ

8. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ขออนุญาติลงภาพเหตุการณ์ น่ะครับ อาจจะดูรุนแรงและสะเทือนใจไปหน่อย ถ้าทนดูไม่ไหว พี่ๆ ผู้ดูแลบอร์ดช่วยลบให้ด้วยน่ะครับ
    ขอแสดงความเสียใจอย่างมาก ครับ

....พี่ลบรูปผู้เสียชีวิตนะคับโอม....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 พฤศจิกายน 2008
  9. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ขออนุญาติลบนะน้องโอม.....ภาพผู้เสียชีวิตไม่ควรลงอ่ะคับ....

10. ohmmemy

1,077
    4
    38
    ขอบคุณค๊าบบบบ :)

11. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    ดีนะครับ..ที่รถผมไม่แรง...เหอ ๆ

12. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    เรื่องแบบนี้ไม่มีคัยอยากให้เกิดหรอกครับ
    เสียใจจริงๆคับ..............
    รุนแรงเหลือเกิน

13. pepsi937

pepsi937 New Member Member

4
    0
    0
    เสียใจมากครับ ขอร่วมไว้อาลัยด้วย

14. ibom

ibom New Member Member

76
    0
    0
    เพิ่งเข้ามาอ่านweb board ไม่รู้ว่าเกิดขึ้นได้ยังไง เสียใจกับครอบครัวผู้เสียชีวิตด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้