สอบถามเกี่ยวกับตู้ซับและลำโพง

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย simmax, 18 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. simmax

simmax New Member Member

40
    1
    0
    พี่ๆคนไหนมีรูปตู้ซับในnv siggle บ้างขอดูรูปหน่อยและราคาด้วยครับและช่วยแนะนำลำโพง 4นิ้วคู่หน้าหน่อยครับรวมทั้งร้านที่ติดตั้งด้วยขอบคุณครับ:):):)

2. korakit

korakit New Member Member

15
    0
    0
    เรื่องลำโพงลองไปถามพี่เวปมาสเตอร์ที่นี่ดูครับ www.caraudionetwork.com พี่เค้าแนะนำค่อนข้างดีครับ เป็นกันเองดีราคาของก็ค่อนข้างถูกครับ ส่วนร้านที่นำไปติดตั้งแนะนำร้านประสิทธิ์ซาวน์ตรงซังฮี้ครับ บริการ และการต้อนรับค่อนข้างดีครับ เก็บงานละเอียด มีปัญหาหลังติดตั้งก็ดูแลดีครับ ผมเอารถไปตีตู้มาแล้วมันรั่ว เอาไปให้เค้าแก้ เค้าดูแลแก้ให้ดีมากๆไม่สักแต่ว่าทำเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้