สอบถามเรื่องไฟหน้า405ครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย <<< JobsilrA >>>, 11 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ไฟหน้าไม่สว่างอย่างแรงครับทนกับปัญหานี้มานาน อยากได้โคมหน้าแท้ แต่ก็อยากถามราคาก่อนน่ะครับ เคยไปเจในเว็ปที่ขายไฟโปรเจกเตอร์ 405 ขาย 7500 นี่แพงรึเปล่าครับ ขอความรู้ด้วยครับ

2. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    เคยฝากเพื่อนสั่งของวรจักรครับ

ถ้า GRI จะคู่ละ 1200

ของ SRI จะคู่ละ 2 พันนิดๆครับ

3. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ซีนอลว่ะจ๊อบ...สยบทุกสถานการณ์......เชื่อพี่ดิ....

4. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ผมอ่ะอยากทำยังไงก็ได้อ่ะครับให้มันสว่าง แหมๆ อยากให้เห็นอ่ะครับ รถผม แม่มสว่างเป็นก้อนๆ มันไม่สว่างเหมือนรถคันอื่นๆง่ะ มืดนี่ตาเสียได้อ่ะคับ ฝนตกกลางคืนนี่ไม่ต้องถาม บรื๋อ ยังไงถ้าคัยทำไฟโปรเจกเตอร์ 405 เอามาขายได้นะครับ

5. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    ตอนนี้ย้ายมาอยู่ที่ลาดพร้าว 77 น่ะครับข้างอู่เปอร์โยเลยคับแต่ไม่รู้เค้าทำดีเปล่ารบกวนผู้รู้อีกเรื่องละกันครับผมอยู่ตรง นาคนิวาส 51 น่ะครับ

6. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    เห็นมีคนในคลับบอกว่า ถอดมาชุบโคเมี่ยมก็ได้นิครับ..ซัก พันสองพัน... แล้วเปลี่ยนหลอดใหม่..รับลอง..แจ่ม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้