ชั่งกิโลขายของแท้

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย gri, 7 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ไปเห็นใน vlovepeugeot ครับ

แต่เอามาจาก พันทิพ อีกที

http://www.pantip.com/cafe/ratchada/topic/V7155185/V7155185.html

ขั่งกิโลขายจริงๆครับ

เครดิต

Pantip : คุณเส้นเล็กน้ำ

Vlovepeugeot : คุณ wut405

2. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    เห็นอย่างนี้แล้วอยากขายรถทิ้งเลยค้าบบบบ (ป.ล) ติดแก๊สมาง่ะ ถ้าบ้านเราเป็นแบบนี้นะจะตีคนขายแก๊สเลยค้าบบบบ เหอๆๆ

3. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    สุดยอดอะคับ..เห็นครั้งแรกบอกได้เลยว่า...

ภูมิปัญญาชาวบ้านจริง ๆ ครับ...ทิ้งกันเป็นถัง..คิดดูสิครับ...ทำไปได้...

แต่เมื่อมองไปมองมา...แม่ม....กล้าสาดครับ...กล้ามั๊ก...ยกเน้วห้าย

4. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    เติมแก๊สด้วยวิธีนี้ยังไม่พอครับ

คนเติมยืนสูบบุหรี่หน้าตาเฉย

ถ้าแก๊สรั่วมาล่ะก็..........ตายเพราะบุหรี่อย่างแน่นอน

5. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    ไม่เติมงับ กลัวเป็นไก่ย่างถูกเผา

6. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    แหม...ถึงคราวคับขัน...ก็ไม่แน่นะคับ..เพ่...

แล้วอีกอย่าง..เค้าก็ได้แสดงให้เห็นแล้วใช่ไหมครับ ว่า GAS มันไม่น่ากลัว..สูบบุหรี่

ก็ยังกล้าสูบโชว์ซะงั้น

7. TUM@505

TUM@505 New Member Member

29
    0
    0
    เติมคับแต่ตัวเราต้องออกห่างๆจากในบริเวณนั้นจาดีก่า 555 กับเหนี๋ยว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้