ไปคลอง5 กันใหม?

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย tump, 5 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    นอกรอบกันใหมครับพี่น้อง ผมว่าจะไปคลอง5 ไปลองเวลาเล่นอะครับ ถ้าฝนไม่ตก เจอกันครับ ถ้า พี่น้องว่าก็มาได้ครับ แบบว่า เหงาอะ:p วันศุกร์ที่ 7 นี้ครับ

2. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ...จัดไปอาจาน....เพื่อนๆท่านใดว่างๆก้อไปนั่งเล่นกันคับ.......

...ถ้าฝนไม่ตกเจอกันคับ.....

3. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    ฝนตก ไม่เจอกัน ครับ

4. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    ถ้าฝนไม่ตกเจอกานงับ...

5. 505.1JZge+T

505.1JZge+T New Member Member

113
    1
    0
    .........อืมมม ไม่ทราบว่า คลอง5 นี่ ต้องนั่งเรือด่วน สายไหนไปล่ะครับ แล้วขึ้นที่ท่าประตูน้ำ มันจะไปถึงไหม.........อิอิอิ (มุข ลาวชิบ) :D:D:D

แต่ไง ฝกจะตกหรือไม่ตก ก็ไม่เจอกัน ครับ แหะๆ(ไม่มีตังเติมน้ำมันไป):sad::sad::sad:

6. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ไปไม่ได้อีกอ่ะครับ ทำงานตลอดเลย งานไม่มีละเจอกานจ้าา เหอๆๆ

7. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38

....ได้ข่าวว่าคิมจะเป็นสปอนเซอร์ให้นี่คับน้า1.....อิอิอิ...

8. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    พี่คิมใจมากครับ:)

ปล.......ถ้าไปได้จาไปหานะครับพี่ตั้ม;)

9. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    อะโห....สรุป...มีคัยลงสนามบ้างคับเนี่ย..

10. tump

230
    3
    0
    เอาตังไปซื้อเทอร์โบหมดหรือว่ากะลังซุ่มจูนอยู่กันแน่ท่าน

11. SkuLL

314
    3
    0
    เดี๋ยวจะแอบไปนั่งเชียร์นะครับ

12. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    ยังไม่ทราบผลเลยคับ...ไปกันเป็นไงบ้าง... แต่ผม..เข้าไป แค่รังสิต..รถติดโคตร...กลับเลยคับ...

13. tump

230
    3
    0
    ผมไม่ได้ไปครับ รถมีปัญหาก่อน ควันใหลอะ ไม่รู้เป็นไร

14. God level

1,028
    14
    38
    เขาก้อม่ายล่ายปาย....

15. SkuLL

314
    3
    0
    เขา ไป อยู่ ผู้เดียวเลย อิอิ

16. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    ไม่ได้ปายเหมือนกาน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้