**ภาพบรรยากาศมิตติ้งที่ คริสตั้นปาร์ค คับ..26/10/51**

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย God level, 28 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ...มาแล้วคับรูปบรรยากาศที่เราไปมิตติ้งเล็กๆของเรากันมาหลังจากที่ห่างหายกันไปซะนานเลย.....เป็นแค่ส่วนนึงคับ...ยังมีที่พี่หนุ่มอีก...

...ยังงัยลองชมนะคับ..ว่าใครเป็นใครกันบ้าง....

2. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ต่อๆๆๆ

3. God level

1,028
    14
    38
    มีอีกๆๆๆ...บางรูปไม่ชัดอ่ะคับต้องขออภัยนะคับ...

4. God level

1,028
    14
    38
    เริ่มมืดแระ...ทยอยกันมาเรื่อยๆ....

5. God level

1,028
    14
    38
    ...พี่หนุ่มเพิ่งมาจากยุดยา....(ไอ้ฝนด้วย)

6. God level

1,028
    14
    38
    เริ่มหิวกันแระ...

7. God level

1,028
    14
    38
    มีตัวนอกมาด้วยนะจะบอกให้...

8. God level

1,028
    14
    38
    ดูสีหน้าแต่ละคน......

9. God level

1,028
    14
    38
    สุดท้ายแระคับ.....

10. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    รถสวยๆ ทั้งน้านเลยวุ๊ย...

11. gunner008

gunner008 New Member Member

5
    0
    0
    คน ถ่ายไม่ได้ กิน เหล้าเปล่า เลย มือ สั่น ภาพเลยไม่ ชัด คิ คิ

12. maxmeto01

maxmeto01 New Member Member

70
    0
    0
    น้องใหม่รายงานตัว เสียดายที่ไม่ได้ไปต่อด้วย รถแรง ๆ ทั้งนั้นครับ

13. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    พี่ หนุ่ม เปี๋ยน ไป๋ๆๆๆๆ กรี๊ดๆๆๆๆๆ

14. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    มีแต่รถสวยๆคนหล่อๆท้างน้าน........เสียดายอย่างยิ่งที่ไปไม่ได้อ่าครับ

ปล........ตอนนี้พี่หนุ่มเท่จริงๆครับ

15. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ว้าไปไม่ทันง่ะ กลับมาก็ตี3ละค้าบบบบ ขอโทษเพ่น้อง ด้วยนะครับ เหอๆๆ

16. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    ช่ายตอนนี้พี่หนุ่มเท่โครตเลยครับ

17. tayeeh

tayeeh New Member Member

128
    2
    0
    อดไปครับงวดนี้:cry:

18. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    มาแว้วคร้าบบบบบบ
    ขอบอกว่าคืนนั้นมันส์มากค้าบ อิอิ

19. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    อดไปเยยง๊า เปิดเทอม :cry:

20. JS-505

JS-505 New Member Member

18
    0
    0
    สวยๆ ทั้งน้านเลย
    โดยเฉพาะ 505 สวยแรงทุกคัน เจอที่ไหนต้องรีบเปิดไฟเลี้ยงหลบข้างทางให้แซงไปก่อน
    รถเค้าแรงกันจริงๆ

21. pop937

pop937 Guest

0
    0
    0
    เสียดายไม่ได้ไป

เสียดายครับ ไม่ได้ไปดูรถแรงและสวย ผมไม่รู้ว่านัดกัน คราวหน้านัดกันอีกนะครับ กรุณาส่งข้อความให้ผมด้วย 0891095508 เสียดายจริง ๆ

22. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    ต้องขออภัยเลยคับ...ไปช้า..อย่างแรง...และขอบพระคุณพี่ ๆ เพื่อน ๆ ที่อุตส่าห์รอ.. ด้วยเหตุบางประการไม่ได้เข้า กทม. เลยช่วงเน้..เป็นบ้านนอกไปแล้วครับ...

ปล.. เอารถเราขึ้นบ้าง..หง่า..มะมีรถเราด๊ายงาย

แต่ละคันงามๆ มากเลยคับ...แทบมองไม่เห็นรถเดิม ๆ เลย..มีป๋มคันเดียว..เดิมซษนิด..:eek:

23. ♂ifoni♀

670
    5
    0

เอ้า...ร้องไม่ทับ..ทับไม่ร้อง...คริคริ...ร้องทำไม... แล้วไม่ยอมมา...เปิดเทอม เก่วไรวันอาทิตย์หว่า...เบล
    แต่ก็น๊ะ..พวกพี่ ๆ เค้าก็ถ่ายบรรยากาศมาให้ดูแล้วนะ...นี่ก็ขอแถมรูปบรรยากาศในห้างหน่อยแล้วกาน..สวยอิ๊บอ๊าย...

24. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    ปิดท้ายต้องขออนุญาติคุณคิมนิส...นะครับ..ขอคู่กับ...รถต้นแบบซะหน่อย...เป็นแนว...คับ

25. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    เปิดเทอม ผมก็ต้องกลับหอน่ะสิครับ

รถผมก็ไม่มีแล้วด้วย :cry:

ไว้ได้รถมา จะไปร่วมแจมครับ

ปล. รถสวย + แรงทุกท่านเลยงับ :D

26. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    รถเพื่อนๆสวยแหล่มกันมากๆๆครับ

โดยเฉพาะ 405 คุณคิืม เป็นแบบอย่างที่แจ่มมากครับ สวยสาวหลงแหงมๆ

เลยอดไปเลย ช่วงนี้งานแยะไม่ได้เข้ามาอ่าน

ทำงานสิบโมงถึงสามทุ่ม เจ็ดวันไม่ได้พักเลยครับ

ฮือๆๆ น่าเสียดายจัง ไว้ครั้งหน้าผมคงไม่พลาดครับ

ตอนนี้เก็บตังคฺ์อยู่ อยากface ออฟ S15 อ่ะครับ

415 ๆๆๆ ท่องไว้ครับ กำลังใจทำงานหนัก เพื่อ 415 ของผม

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 พฤศจิกายน 2008
  27. ♂ifoni♀

670
    5
    0

แหม...คุณ....(มะรู้ชื่ออ่ะอิอิ) จาก 405 เป็น 4(S)15 เลยหรอ....ว้าว ๆ ๆ...ท่าจาแรงนะเนี่ย....

28. โอ๊ค_TENGUNOYU

2,185
    64
    0
    ผมโิอ๊คครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ กับคันนีก็ไม่แรงเท่าไรครับ เน้นบ้านๆครับ

ผมเพิ่งขยับสเตปแค่ เปลี่ยนโบ เปลี่ยนกล่องเป็นกล่อง Mines แค่นั้นครับ

ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆ Peugeot club ทุกคนครับ

29. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    คอนเซ็บส่วนใหญ่...รถแรง ๆ เค้าจะเรียก

"รถบ้าน" อิอิ...ยินดีได้รู้จักครับคุณโอ๊ค...

ไว้มา Meeting ด้วยน้า..อยากเห็นรถคุณโอ๊ค...อ่ะคับ...ท่าจาแรง...ลงวัดกับคุณคิมซักรอบดีไหม

30. โอ๊ค_TENGUNOYU

2,185
    64
    0
    ครับ ถ้าว่างๆคราวหน้า เจอกันครับ

แหะๆ ไม่กล้าวัดกับคุณคิมหรอกครับ ของคุณคิมใช่ล้อเล่นได้เมื่อไหร่

ผมขอแค่ตามดมพอได้กลิ่นควันคุณคิมได้ ก็โอเคแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้