มีใครทราบแหล่งซื้อ front 2 din ที่มีให้เลือกเยอะๆมั๊ยครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย drinkmaster_s13, 22 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. drinkmaster_s13

drinkmaster_s13 New Member Member

29
    0
    0
    อยากได้ Front 2 din ของ Carrozzeria รุ่น FH - P88MD ( ตามรูป ) พอจะมีใครทราบแหล่งซื้อที่มีให้เลือกเยอะๆมั๊ยครับ เผื่อจะหาเจอ ใครเจอผ่านตารบกวนแนะนำด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ

2. drinkmaster_s13

drinkmaster_s13 New Member Member

29
    0
    0
    ใครทราบแหล่งซื้อช่วยบอกหน่อยนะครับ

รูปเพิ่ม

3. RS1

RS1 New Member Member

7
    0
    0
    ร้าน P&P ในเชียงกงปทุมวัน ตรงข้ามตลาดสามย่านใหม่ ลองไปดูครับ เหมือนเคยเห็น 2din ใหม่ๆที่นี่เยอะมากเห็นวางเป็นร้อยๆตัว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้