หาตูดเป็ด 305 ครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย น้าหมู, 21 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    หาได้ที่ไหน ครับ ราคาเท่าไร ครับ

1. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    เอาของตัวไหนคับ....เป็นตัว1.6..จะเป็น...ตูดเล็ก...ถ้าเป็น 1.9 ไมล์ยก...จะเป็น..ตูดใหญ่คับผม......

2. ตัว 1.6 ครับ ถ้าหายาก 1.9 ก็ได้ ครับ ราคาประมาณเท่าไรหรือ

3. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    เป็นของหายากทั้งคู่อ่ะคับ....ไม่รู้ว่าถ้ามีเขาจะขายพร้อมฝากระโปรงหรือป่าวอ่ะจิคับ.....ยังงัยจะลองหาให้นะคับ....เดี๋ยวจะมาบอก...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้