....เฮ้อ.............

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย 505.1JZge+T, 20 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 505.1JZge+T

505.1JZge+T New Member Member

113
    1
    0
    :sad:................เฮ้อ.......ใกล้วัน มิตติ้งแล้ว รถใครๆ เค้าก็ สีสวยๆ แรงๆ จ๊าบๆ กันทุกคันเลย ไอ้รถเรามันก็ผุๆเน่าๆ ไม่มีอะไรน่าสนใจเลย....:sad::sad::sad:

2. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    แหม๋ ว่าไปนะครับพี่ท่าน อิอิ
    จาแรงไปไหนค้าบ ฮ่าฮ่า

3. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    ผุๆแต่แรงก็จ๊าบได้ อิอิ สีไม่สวยแต่หอยใหญ่ อินเตอร์เบ้อเริ่ม ล้อแดร็ก เบรคเบรมโบ้ เกียร์ควิกชิพ เต็ดสกายลาย เวสเกตสุดเท่ห์ ไม่อายใครแล้วครับท่าน

4. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    รถน้าหนึ่งเหลือจริงๆครับ

5. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    หอยใหญ่ชิป555

6. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    หึ หึ น้าหนึ่งหอยใหญ่ ไข่เค็ม

7. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ...เหลือเจงๆคับน้า1.....ยังงัยก้อรอผ้าพันท่อ..เทอร์โบเดี่ยวของผมอีกแปปนะคับ......อิอิอิ...

8. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    พี่รู้ได้ไงว่าไข่เค็มอ่าครับ:D

9. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    เต้ อยากรู้มั่งมั๊ยล่ะครับ เดี๋ยวผมจัดให้ อิอิ eek:

10. คุณพุงพุง

คุณพุงพุง New Member Member

46
    1
    0
    เห่อ + เพ้อ + เพี้ยน

11. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ท่าทาง ไข่ จะเค็ม เจรงๆ

12. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    เว็ปเรานี่พอกระทู้ยาวทีไร เป็นเข้าเรื่อง เกย์ กันทู๊กที เหอๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้