อะไหล่ใครเป็นแบบนี้ เปลี่ยนได้แล้วนะครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย gri, 16 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    อาการนี้ คือ อาการเตือนเราครับว่า

กระปุกน้ำมันเบรกเก่านี้

มันหมดวีซ่า เตรียมเดินทางกลับฝรั่งเศสแล้ว

อะไหล่ชิ้นนี้ใครเป็นแบบในรูปรีบๆเปลี่ยนนะครับ

มิเช่นนั้น ถ้ามันแตกขึ้นมาระหว่างการเดินทาง

งานจะเข้าอย่างแรง

--------------------------------------------------------

สถานที่ปฏิบัติการ

เอา Epoxy อุดไว้กันเหนียวระหว่างรอการซ่อม (อุดไว้ล่วงหน้า 1 - 2 วันก่อน กลัวมันแตก)

ดูสภาพ ของติดรถมา 13 กว่าปี

ของเซ่นไหว้ในการทำรถ

อร่อย

ของใหม่ ของใหม่

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 ตุลาคม 2008
  2. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    ดีครับที่นำความรู้มาแจกจ่ายกันครับ
    ของผมยังไม่เป็นครับ อิอิ

3. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ของผมเปลี่ยนไปแล้วครับ..............เปงยี่ปุ่งไปแล้ว

4. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    เยี่ยมครับ ถ้าไม่เปลี่ยนงานเข้าอย่างที่ว่าจริงๆ

5. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ดีนะของเค้ายังไม่พังค้าบบบบบ

6. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ดูรูปแล้ว เดี๋ยวเปลี่ยนท่อฉีดน้ำล้างกระจกด้วยดีกว่า

มันดูทุเรศๆยังไงก็ไม่รู้ครับ สีมันไม่เข้ากับกระปุกน้ำมันเบรก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้