กำลังจะซื้อ honda ape ขอคำแนะนำหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย nuttapon1723, 15 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nuttapon1723

nuttapon1723 Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมเป็นสมาชิกใหม่ ตอนนี้กำลังจะซื้อ honda ape 50 เลยอยากหาข้อมูลดังนี้ครับ
    1. ของแต่งผมสามารถซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ มีชื่อร้านรึว่าเบอร์ติดต่อ รึว่าลิ้งค์บ้างมั้ยครับ
    2. อุปกรณ์แต่งของ monkey บางตัวสามารถใช้แทนกันได้มั้ยครับ
    3. ape 100 มีทะเบียนมั้ยครับ
    ขอบคุณครับ

2. Nismo GT

Nismo GT New Member Member

43
    2
    0
    กำลังหาเหมือนกันครับ

3. tao

tao New Member Member

4
    0
    0
  4. prim

prim New Member Member

2
    0
    0
  5. Chon ZX

Chon ZX New Member Member

235
    3
    0
    ของเค้าดีจริงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้