ประกาศมิตติ้งครับพ่อแม่พี่น้อง

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย apachea, 10 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. apachea

apachea New Member Member

247
    4
    0
    ลงตัวแล้วเป็นวันที่26ตุลาคม 2551 ณ.ลานจอดรถห้างคริสตัส ถนนเลียบทางด่วนรามอินทราเลยห้างโลตัลไปนิดส์นึง เวลา 18.00 น เป็นต้นไปครับ ไปไม่ถูกโทรมาก็แล้วกันครับผม

2. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ขอแผนที่ด้วยค๊าบเพ่หนุ่ม.......จะลากสังขาลปาย......คับ...

3. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    รับทราบครับพี่

4. เล็ก 305

เล็ก 305 New Member Member

37
    1
    0
    ดีครับ..มาถึงที่แล้วนะครับ..ใครที่เคยบ่นว่า...
    ฝั่งธนไกล..บ้าง..ไปไม่ถูก..มากันฝั่งกรุงเทพ..บ้างแล้วนะครับ
    หวังว่าจะได้เห็นสมาชิกหน้าใหม่ๆหรือเก่าๆที่ไม่ค่อยถนัดฝั่งธน..มากันเยอะนะครับ
    ..ที่จัดมิตติ้งบรรยายกาศไฮโซ..มากๆขอบอก

5. tayeeh

tayeeh New Member Member

128
    2
    0
    งานนี้ผมอดอีกแล้วครับ ติดสอบวันที่ 26 ครับ ฝากเพื่อนๆสมาชิกถ่ายรูปมาให้ดูด้วยนะครับ

6. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    แล้ว ครายจะมา รับ ผม ปาย ด้วยยย มะ เนี๊ยะ

7. TUM@505

TUM@505 New Member Member

29
    0
    0
    ยังไงๆ ก้อถ่ายรูปมาให้ดูเยอะๆนะคับ อยากเห็นรถสวยๆของพี่ๆคับ และที่คัญอยากเห็นหน้าตาพี่ๆ ว่าจะหล่อสู้ผมได้อะป่าว... 55 ล้อเล่นคับ เพื่อถ้าเจอหน้ากานที่อื่น จะได้ทักทายถูกคับ.

8. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    มาด่อมๆมองๆค้าบ อิอิ
    หวังว่าไม่พลาดคละน๊าค้าบ พี่ โบว์ - -

9. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    เย้ยยยยย ติดงานครับ งานเข้าพอดีง่ะ เดี๋ยวลองเครียคิวดูก่อนนะครับ

10. 505.1JZge+T

505.1JZge+T New Member Member

113
    1
    0
    ....ไม่ไป ไม่ไป ไม่ไป!!!! :mad::mad::mad::mad::mad:

.................รถผุ รถเน่า รถหนอน รถสีไม่สวย ไม่ไป ไม่ป ไม่ไป.................:mad::mad:

................................อิอิอิอิ :cool::cool::cool:

11. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0

เดี๋ยวโดน 4 สูบ สวนหรอกครับ ตกลงจะไป ไม่ไป :p

12. gaszohol

643
    4
    0
    :teeth: ต้องเคลียคิวให้ว่างนะค้าบจ๊อบ สู้ๆ

13. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    ไม่ได้ไปแน่เลยงานเข้าเหมือนกันครับ

14. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    อดไปงะ ต้องไปทำธุระที่ สปป.ลาว อีกรอบ

15. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    งานเข้าจิงๆครับ ฮ่วย ถ้าเลิกงานเร็วจะตามไปนะครับ

16. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    555งานนี้จัดเพื่อจ๊อบเลยนะเนี้ย

ไม่มาไม่ได้แล้วจ๊อบเอ๊ย

จะมาเรียกร้องประท้วงไม่ได้นะเว้ย

555555555555555555555

17. JIM GR

JIM GR New Member Member

67
    3
    0
    สมาชิกใหม่รถมะสวยไปได้ไหมครับ

18. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    ไม่สวยไม่เป็นไรครับ มีใจก็พอครับ

19. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ....ขายังไม่หายเลยอ่ะ....แต่ด้วยสปิริต....โผมมมมม...จาปาย...ห้ายด้ายยยยยยเลยยยย......ฮิ้ววววววว

.....ใครไม่ได้ไปงานนี้อาจจะพลาดอารายเด็ดๆไปนะคับ.......(อย่าลืมนะว่าแถวนั้นมันใกล้ 71 )...5555+

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 ตุลาคม 2008
  20. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    นี่ๆๆ เพ่ค้าบบบ อย่ามาพูด เราก็ลุ้นตั้งนานว่าจะสรุปวันไหน แต่ดันตรงกะงานผมจนได้ เอางี้ดีก่า คัยไม่อยู่รอผมขอให้ไอ้นั่นหดลงค้าบบบบบ ถ้าเลิกงานก่อน5ทุ่มผมจะตามไปแน่นอนครับ เหอๆๆ

21. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    555++ ผมสอบเสร็จแล้ววันนั้น

น่าจะว่างไป ถ้าไม่โดนเรียกไปใช้งานครับ

22. te_uan

708
    25
    18
    71....นี่มานมีอารายอ่าครับพี่.....เห็นร้านอาหารเยอะอ่าครับพี่....สงสัยจาไปทานข้าวกานเหรอครับ:)

23. TUM@505

TUM@505 New Member Member

29
    0
    0
    ขาดคุณโบก้อหมดสีสันหรือป่าวคับ ยังไงก้ไปให้ได้นะคับ

24. gaszohol

643
    4
    0
    :teeth: l รอๆๆๆๆๆๆๆๆ กลัวไอ้นั่นหดง่ะ 555+
    :D อย่าไปกลัวครับ อิอิ
    :cool: ท่าทางจะเป็นลาดพร้าว71มั่งเต้ มีรถเล่นมั่ง แต่ว่าเด๋วนี้ยังมีอยู่หรอค้าบพี่

25. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    อะโห...เล่นแช่งกันแบบนี้....ก็แย่อ่ะดิ...จัดวันอาทิตย์ซะด้วย..
    กลับช้ามะได้นะก๊าบ..เพ่น้อง..

26. God level

1,028
    14
    38

....โถๆๆๆ.....น้องเต้คับบ.....กล้าพูดเนอะ....เอ็งอ่ะปายบ่อยสุดเลยอ่ะ....มีสายโทรมารายงานนะเว้ย....

....ผมไปแน่นอนคับคุณตั้ม....อิอิอิ

....ต้องปายถามเต้เอาเองอ่ะคับโซ่....

....โห...ไอ้น้องฝน....ไหนว่าบ้านแฟนอยู่ลาดพร้าวงัย....จะรีบกลับไปไหนอ่ะ....

27. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    ถ้ารถผมเสร็จทัน คงได้เจอกันครับ อิอิ ..

ว่าแต่ ตอนนี้ ใครมีใบพัดลมหน้าหม้อน้ำ 405 มั่งมั๊ยครับเนี่ย

ต้องการ ซัก หนึ่งหน่วยครับ พี่น้อง !!

28. te_uan

708
    25
    18
    ผมขับไปกินก๋วยเตี๋ยวโกบู้อ่าครับพี่..........อร่อยเหาะเลยครับ:D

29. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    71 มานมีอารายกันเหรอครับ

30. God level

1,028
    14
    38

.....บ้านอยู่มหาชัย....มากินก๋วยเตี๋ยว...ถึง71.....ช่างเลือกกินเนอะพ่อคู้ณ....ครายจะเชื่อเอ็งฟะเต้....5555+

....มันเป็นที่ อะโคจร คับคิม.....แต่สาวแจ่มสุดๆ....5555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้