405gr อยากวาง 3s-ge

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย บิ๊ก 405, 9 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. บิ๊ก 405

บิ๊ก 405 New Member Member

39
    1
    0
    ผมอยากวาง 3s-ge+lpg มันจาวิ่งป่าวอะคับ

และอยากทราบรายละเอียดต่างๆว่าต้องแปลงหรือทำอะไรบ้าง

และรวมค่าใช้จ่ายต่างๆด้วยคับต้องมีงบไว้เท่าไหร่

lpg ระบบดูดนะคับ

2. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ถ้าจะเอารายละเอียดคงจะเยอะคับ.....ผมประมาณให้แล้วกันคับ.....รวมแก๊สด้วยน่าจะประมาณ 6 หมื่นกว่าบาทอ่ะคับ...

3. บิ๊ก 405

39
    1
    0
    ขอบคุณคับ

แล้วมันจาวิ่งดีป่าวอะคับ

ถ้าติดแก๊สอะคับ

4. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ถ้าเป็น 3S-GE ไอดีกลมก้อวิ่งดีคับ...จะวางเกียร์อารายอ่ะคับ....ทำมิกเซอร์ดีๆ....ก้อวิ่งเนียนดีคับ....

5. บิ๊ก 405

39
    1
    0
    ผมก้ไม่ค่อยรุอะคับเกียอะไรถึงดีหรอคับ

ไว้ถ้าผมขอแม่วางเครื่องได้

แล้วจาไปติดแก๊ส

จามาถามอีกทีนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้