ขอคำแนะนำ ชาว Mazda Club อยากเล่น MAZDA 323 PROTEGE PROTEGE ติด LPG เป็นไงบ้าง..

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย yokimaru, 4 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yokimaru

yokimaru New Member Member

4
    0
    0
    อยากได้ MAZDA 323 PROTEGE PROTEGE มาขับสักคัน แล้วจะนำไปติด LPG ใครเคยเจอปัญหาอะไรบ้างค๊าบ...
    รุ่นนี้น่าเล่นมั้ยค๊าบ......

ขอบคุณชาว Mazda Club ล่วงหน้าค๊าบ

:car:

2. sumatee99

sumatee99 New Member Member

209
    1
    0
    ผมใช้รุ่นนี้ติดมา 6 เดือนแล้วไม่มีปัญหาอะไร วิ่งลื่นเหมือนเดิม แต่ไม่ได้อัด มาก วิ่งเต็มที่ประมาณ 140 กว่าครับ

3. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    ผมไม่แน่ใจเรื่องติดแก๊สอะนะครับ
    แต่คิดว่ามันไม่น่าจะมัปัญหาอะไรมากนัก
    ถ้าจะให้แนะนำจริงๆผมว่ายอมจ่ายหนักหน่อย
    เอาของดีๆมาติดตั้งที่ร้านที่ไว้ใจได้น่าจะโอเคที่สุดแล้วครับ

4. yokimaru

yokimaru New Member Member

4
    0
    0
    Tank@@

ขอบคุงมากค๊าบ..สำหรับคำแนะนำค๊าบ..

พอจะมีร้านแนะนำอะเปล่าค๊าบ...

ชาว Mazda Club น่ารักมามากมาย....:eek:

5. architech10

architech10 New Member Member

3
    0
    0
    ผมพึ่งซื้อมือสองมาขับ อยากจะติดแก๊สอะครับ ไม่รู้ติดยี่ฮ้ออะไรดีครับ

6. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    ติดร้านดังๆหรือตามโฆษณา แพงหน่อย แต่อุ่นใจครับ

7. Puen Perjer

Puen Perjer Guest

0
    0
    0
    อยาก ทราบ ว่า mazda 323 ใส่ แม็ก 17 จะติด โช๊ค หรือ ปล่าว ครับ

พอดี มี โครงการ จะ เปลี่ยน แม็ก เลย อยาก ทราบ ครับ ว่า ใส่ แม็ก ขอบ 17 แล้ว จะ ติด โช็ค หรือ ปล่าว

8. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    อยู่ที่ออฟเซ็ตครับผม

9. architech10

architech10 New Member Member

3
    0
    0
    :eek:
    ขอบคุณมากครับ ผมก็คิดว่าอย่างนั้นเหมือนกัน

ผมกำลังจะขาย323 Protege ปี2005 ติดแก๊สเรียบร้อย ประหยัดมาก คุยกันได้ 0870695123

สนใจคุยกันได้ครับ พอดีกำลังจะเรียนต่อปริญญาเอก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้