พวงมาลัย momo แท้ มีวิธีดูยังไงครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย pOr [Si], 4 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    พอดีมีคนขายเป็นของใหม่

เลยอยากทราบวีธีดู ว่าของแท้ต้องดูตรงไหนบ้างอะครับ

2. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0
    ลองไปเทียบดูกับของแท้ ตามร้านตัวแทนจำหน่ายดีๆ

เช่น Pro Shop ดู ครับ ( วัสดุที่ใช้ การตัดเย็บ และ เป็นหนังแท้ )

:cool::cool::cool:

แก้ไขล่าสุด: 4 ตุลาคม 2008
  3. nattapol3357

nattapol3357 New Member Member

34
    2
    0
    เลขพวกนี้อ่ะครับ แต่ไม่รู้ว่าของปลอมจะมีตอกเลขด้วยหรือเปล่า

รูปยืมจากเว็บ CTW นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้