ถามนิสนึงครับ พี่ๆๆๆ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย tstefym6, 27 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tstefym6

tstefym6 New Member Member

62
    0
    0
    คือตู้แอร์ใน 505 อะครับ จะล้างแบบไม่ต้องเอาคอนโทรนออกได้ป่ะครับ....
    แล้วก็ อยากๆได้ตูดท้ายของเปอร์โย 505 ที่พี่ๆๆๆๆๆในคลับ ใส่กันอ่ะครับเค้าเรียกว่าอารายเรียกม่ายถูก ช่วยที ค้าบ อยากหล่อๆๆๆเหมือน พี่ๆๆๆๆในคลับอ่ะคร้าบๆๆๆๆๆๆ:cry:

2. tstefym6

62
    0
    0
    ช่วยทีค้าบ พี่ๆๆๆ อยาก หล่อๆๆๆๆ อิอิ

3. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ล้างได้ครับ
    เข้าไปเลยครับศูนย์บริการล้างรถที่มีป้ายล้างแอร์ด้วยระบบ air4 สะอาด+เร็วครับ กลิ่นหอมด้วย

4. tstefym6

62
    0
    0
    อยู่แถวไหน พอจะ บอกได้ป่ะครับ ผมอยู่ แถวๆ บางกะปิครับ

5. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ถ้าเป็นแอร์เดิม....ไม่ต้องถอดคอนโซลก้อล้างได้คับ....แต่มันไม่ค่อยสะอาดอ่ะจิคับ.....

...ส่วนตูดเป็ดมีคับ...แต่มันเป็นของแท้อ่ะคับ.....อาจจะแพงหน่อยคับ....ยังงัยลองโทรมาก้อได้คับ....

6. tstefym6

62
    0
    0
    ครับๆ เดวจะลองโทรไปถามราคาดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้