ขอเชิญพ่อแม่พี่น้อง ร่วมลงนามในการจัดมิตติ้งครับ (อยากไปเจอเพื่อนๆเพ่ๆแล้วง่ะ)

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย <<< JobsilrA >>>, 26 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ไม่ได้เจอกันนานครับ รบกวนขอแรงสมาชิกลงนามร่วมเพื่อกระตุ้นค้าบบบบบบ เหอๆๆ เดี๋ยวสีรถจะพังซะก่อนจะได้เห็นนะค้าบบบบบ เหอๆๆ

2. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    555 สีรถท่านจะพัง ก่อน หรือ รถผม จะ พัง ก่อน ดี ครับ

3. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    จ๊อบจ๋าจาไปหนายกานเดล่ะงานนี้................?
    ก้ออยากเจอเหมือนกานแหละจ้า อิอิ *0*
    ยังงัยนัดมาเน้อ.....ว่างไปแน่นอนค้าบ ^_^

4. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    คราย ก็ ได้ มารับ ผมด้วย ง่ะ

5. yves_zaa

yves_zaa New Member Member

33
    0
    0
    วันนี้ คอนนี้คือ อาราย งง
    เอาเปนว่า แวะมา ดูเท่าน้านหละ

6. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    เป็น อารายมาก ป่าว น้อง.......... - -''

7. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ผมก็งงคับ ยังไงหว่า แต่ว่าเรื่องมิตติ้งนี่อยากเจอเพื่อนๆพี่ๆทุกคนจิงๆครับจะได้ถามเรื่องราวมากมายที่อยากจะทำเพิ่มเกี่ยวกับรถ (จะเตรียมกระดาษไปจดเลยครับ) หาเวลามาเลยครับก่อนที่ผมจะออกไปทัวคอนเสริตกะทีมงานอีกครับ เหอๆๆ ยิ่งนานยิ่งจะไม่ว่างง่ะครับ ไกล้ปีใหม่งานเยอะ

8. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    จัดไปอย่าให้เสีย

9. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ...อืมก้อดีนะ....ถ้าว่างวันไหนกันก้อ....บอกนะคับ....แต่ช่วงนี้ของเวลาพักรักษาตัวก่อนอ่ะ...T_T"....

10. gaszohol

643
    4
    0
    :p พี่โบว์โดนสาวๆทำร้ายร่างกายมาอีกละ น่าฉงฉารเจงๆเร้ย - -

11. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    โดนสาวๆทำร้ายยังถือว่าโชคดีครับ เอ๊ะ หรือว่า โดนเกย์ทำร้ายยยยยยย (จิตใจมาครับ) เหอๆๆ

12. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    อย่าเพิ่งมาเปลื่อนเรื่องในกระทู้ของผมนะครับ ว่าแต่เรื่องมิตติ้งว่างัยกันดีค้าบบบบบ ผมว่าง จันทร์-ศุกร์ ยกเว้ยเสาร์อาทิตครับ แต่ว่างช่วงกลางคืนนะครับ ทำงานเลิกมืดอ่า

13. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    เริ่มจากไปเที่ยวบ้านโบว์ เป็นมิตติ้งย่อยก่อน แบบว่าไปเยี่ยมคนป่วยอะ ท่านเขาจะได้หายด้วยแอลกอฮอล อิอิตกถังก็เมาได้

14. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0

เอาแอลกอฮอล์ ราดแผลโบว์ก่อนเลยดีมั๊ยครับ แผลจะได้ไม่ติดเชื้อ :D

15. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    เดี๋ยวโบว์มันซี๊ดตายเลยว่าไม๊...

16. apachea

apachea New Member Member

247
    4
    0
    อดใจรอแป๊บนะครับกำลังจัดให้ว่าจะลงตัววันไหนกันดีครับ

17. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    แหม!!!! ......แซวกานหญ่ายเยยน้า........ยังงัยก้อหายทันมิตติ้งชัวร์คับทุกท่าน....เดี๋ยวได้เจอกาน..เหอๆๆๆๆ

18. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    ลงตัวอย่างเดียวคงไม่พอ รึว่าจะรวมกันลงอ่างเลยดีครับ เหอๆๆ

19. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    รับแถวไหน่อะคับน้อง....ถ้าไม่เกินเหตุ...พี่จาดห้าย...ว่าแต่เจ้าดำแกปายหนายอ่ะ...หา..:D

ดีคับพี่หนุ่ม...ผมไม่ได้ไปหลายครั้งแล้ว..ตอนนี้ถึงรถจะไม่สมบูรณ์ แต่อยากปายจะแย่แล้วคับ :eek:

อ้าวเพ่โบ...ไปเล่นไรมาอีกแล้วหา....คนหรือรถเนี่ย..

20. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    เรื่องมิตติ้ง ได้คุยกะน้าหนุ่มแล้ว ได้สถานที่เป็น โลตัส แคลาย ปามานนั้น ส่วนเวลาและวัน ยังสรุปไม่ได้ว่าวันไหน เมื่อไหร่ ต้องรอไอ้คุงโบว์ หายก่อน คิดคนเดียวปวดหัวว่ะ

ปล.โบว์หายไวๆนะ แค่ ไป น.ก.ป. แค่เนี้ยถึงกะบาดเจ็บเลยหรอว่ะโบว์ แม่งโหดว่ะ กร๊ากกกกกกกกก

21. ohmmemy

1,077
    4
    38
    มารับ ผม ด้วย แงๆๆๆ:cry::cry:

22. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    จัดแถวนั้น..ก็ซาบายดีคับ..ไปมาสะดวกดี..ว่าจะไปดู 405 เพื่อจะได้ทำขั้นก้าวหน้ากับเค้าบ้างเนี่ย

23. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    จัดเลยครับอากเห็นเทพมารวมตัว แหล่มท้างน้าน

24. God level

1,028
    14
    38

....โลตัสแคราย...มันกำลังก่อสร้างอารายไม่รู่เพ่...จอดไม่ได้แน่คับ....เดี๋ยวผมโทรไปเพ่

25. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    ดีจิงๆ เหอๆๆ ยุขึ้นแฮะเรา 555 ขอบคุณที่ตอบรับครับ

26. God level

1,028
    14
    38

....ตามนั้นแหละจ๊อบ....ถ้าเอ็งไม่มาล่ะจะโดนประนามแน่นอน...55555+

27. gaszohol

643
    4
    0
    :D เอาล่ะสิ จ๊อบ งานเข้าแว้วววว อิอิ

28. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    แค่นี้ก็ถือว่าประนามแล้วล่ะคับ เหอๆๆ

29. gaszohol

643
    4
    0
    :pสู้ๆนะค้าบ จ๊อบ ...........

30. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    26 ติดงานน่ะครับ ผมต้องจัดงานประกวดนางงามที่ปิ่นเกล้าก่อนเสร็จประมาณ 5 ทุ่ม น่ะครับ ยังไงจะตามไปเน่อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้