คนในคลับเปอโยพิการ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย nut_army, 19 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nut_army

nut_army New Member Member

24
    0
    0
    รถเทพยังดีอยู่แต่เจ้าของรถดิครับพิการครับพี่น้องครับโดนผู้หญิงร้ายจนทำให้พิการครับแต่ว่าเทวดากำลังช่วยอยู่ครับคนในคลับไม่ต้องเป็นห่วงจะรายงานสถานะการณ์ทุกระยะครับพี่น้องชาวเปอโยครับ:cry:

2. nut_army

24
    0
    0
    เหตูการณ์กำลังเข้าสู่ภาวะปกติตอนแรกนึกว่าจะใช้ พรก.ฉุกเฉิน ซะอีก พอดีมีเทวดามาช่วยไว้ทันครับพี่น้องไม่ต้องห่วง

3. nut_army

24
    0
    0
    เหตุการณ์ปกติแล้วครับยกเลิก พรก.ฉุกเฉินแล้วครับไม่ต้องเป็นห่วงครับพี่น้องพอดีเทวดามาช่วยทัน

4. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    รายงานทุก 5 นาทีเลยนะเสธ.นะ......เดี๋ยวคนอื่นก้อรู้หมดร๊อกกกกกกก...ว่าเป็นน้าตึ๋ง.........5555+

5. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ไม่ รู้ เลย คับ ว่า เป็น น้าตึ๋งนี้ เอง

6. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    ก็ยังงง...ยังไงกาน...งงหลาย
    มีทั้งเทวดา..มีทั้งสตรี....

เทวดาท่าจะเท่งหรอคับ...งง

7. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    แอบ เห็ย เสธ. นัท แถวๆ ลาซาล + แบริ่ง ไปทำ อาราย แถว นี้ อะ ครับ อิอิ

8. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    ก็มางงง...อีกรอบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้