อยากเข้าคลับคับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย คนรักpeugeot, 16 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากเข้าคลับสมัครสมาชิกยังไงหรอคับ

(ผมสมัครไงก็ไม่ได้สักทีขนาดลองใมช้ชื่อและนาสกุลจิงก็แล้วก้อไม่ได้รบกวนผู้รู้ช่วยบอกทีคับ)

1. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    สมัครกับ board ของ RCWEB ก่อนครับผม จากนั้นก็มาสมัครใน peugeptclub ด้วยการลงชื่อเอาไว้ แล้วมีมิตติ้งก็มานั่งเล่นกัน แค่นี้ก็เป็นสมาชิกของ peugeot club ได้แล้วครับ ส่วนรายละเอียดการสมัคร ID ของทาง RCWEB รอท่านอื่นมาตอบแบบละเอียดให้นะครับ ผมเองก็ลืมวิธีสมัครไปแล้ว

2. ครับขอบคุณครับ

3. ผมขับ 405 gr สีเหลืองล้อเหลืองอะคับ

เจอpeugeot 405gr สีส้มโรบาขาวบ่อยคับ

เคยขับผ่านแล้วเจอแถวอุดมสุขบ่อยคับเห็นจอดอยู่ตงร้านทำช่วงล่าง

เจอกันวันหลังผมทักทายมั้ยคับ

4. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    ยินดีต้อนรับจ๊า... สู่ครอบครัวเปอร์โยอันอบอุ่น(ในอ้อมกอดเด็กสาวๆ)

5. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ยินดีต้อนรับเหมือนกันครับ เหอๆๆ 405 เพิ่มละคิม

6. แต่ผมยังสมัครสมาชิกไม่ได้เลยอะคับ

ทำไงดี เอารูปโพสยังไงหรอคับ

7. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ผมขับ 405 gr สีเหลืองล้อเหลืองอะคับ

เจอpeugeot 405gr สีส้มโรบาขาวบ่อยคับ

เคยขับผ่านแล้วเจอแถวอุดมสุขบ่อยคับเห็นจอดอยู่ตงร้านทำช่วงล่าง

เจอกันวันหลังผมทักทายมั้ยคับ

...ทักทายได้ตามสบายคับน้องเขาชื่อ "ต่าย" คับ....นิสัยดี..หน้าตาหล่อ...แฟนสวย...เหอๆๆๆ

.....เอางี้คับ...ก้อสมัครสมาชิกของ rcweb.net ...โดยการเข้าไปที่หน้าแรกของเวปคับ (homepage)

.....ทำตามขั้นตอนการสมัครของเวปคับ....พอสมัครได้ล็อกอินเรียบร้อยแล้วก้อเข้ามาแนะนำตัวในบอร์ดเปอร์โยต์คลับได้เลยคับ....

....ปล...เมื่อเป็นสมาชิกของ rcweb.net แล้วก้อจะสามารถโพสรูปได้คับ.....ไม่ยากคับลองดู....

8. home page ไม่เห็นมีให้สมัครเลยอะคับ

ผมสมัครตงหน้า community แต่ทำไงก้ไม่ได้

ชื่อไหนก้แล้วมันก้ยังบอกว่ามีคนใช้แล้ว

ผมจาทำไงดีคับ เสียจัย T_T

9. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    คือว่าเว็บนี้คนเล่นเยอะอ่าครับ..........ลองหาชื่อที่เป็นเอกลักเฉพาะตัวอ่าครับ.........เปงกะลังใจให้ครับ

10. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    สู้ต่อไปครับ อย่ายอมแพ้ อิอิ
    สมัครได้แล้ว ก้อเข้ามาแนะนำตัวเลยครับ

11. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    สู้ต่อ ปาย ครับ

12. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    คลับอะไรหรือครับ..คลับ F หรือว่า คลับ X

อิอิ..ล้อเล่นนะครับ...มีสมาชิกมาเพิ่ม..คัยไม่ดีใจก็เกินปายละ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้